Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada wa MMU naomba mnijibu haka kaswali kangu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Feb 5, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ivi huwa mnapenda wanaume wenye sauti zipi?swali la nyongez,eti ni kweli huwa hampendi wakaka ambao hawana sauti yenye besi?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    he!....
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    hii mpya!!!!!!
     
  4. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh.. Mi najioneaga kawaida tu..
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Napenda wanaume wenye sauti kama . . . . , . . . . , . . . . . na . . . . . !!

    Ungekua unawajua ningekutajia ili usikie mwenyewe zinavyolipa.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    wataje 2 lizzy,nami nataka nijijue niko kundi gan.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa nikiwataja itasaidia nini na huwezi kuwasikia?

    Ngoja nifikirie mtangazaji mwenye sauti nzuri. . .
    Ohhh nadhani yule jamaa anaitwa Reuben Ndege, japo sijamsikia siku nyingi jaribu kumsikiliza utajua.

    Sauti inayoelekea kufanana na yangu kwa mwanaume HAPANA aisee. . .bass muhimu.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Boyz II Men - End Of The Road - YouTube

    Nadhani kuna thread kama hii imewasha wahi tolewa hapa..
    anyway mi sauti inayoniingiza matatani ni hii ya kwenye huu wimbo
    ukisikiliza kuanzia dakika ya 2.37 hiyo ndo sauti niipendayo..
     
  9. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    kwanini usingeweka ule wimbo wangu wa cheusi mangala niliokuimbia kule PM kama mfano au sauti yangu haukuipenda?
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Muhimu sio sauti yake, muhimu ni tabia yake .....
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama ya bi kidude
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Gozo mambo ya Pm usiyalete hapa basi.. ntaacha kukujibu
    Pm zako teh teh teh teh teh teh lol...

    kipande nyingine .. sauti yako mmhh tuiache tu kule kule chumbani..
    maana dahhhh watu watazimia eti wakisikia hahahahha lol

    Hujambo lakini ??
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kwa hyo ce wenye saut ka za akna Jk inakuaje?
     
  14. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Km ya Godwin Gondwe.
     
  15. m

    mancy Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ya wema sepetu
     
  16. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ukiacha kujibu na mimi nagoma kutuma..kudadeki

    mi sijambo hofu kwako mama maua..lol
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280

    ukiacha kutuma utakuwa umenipunguzia maumivu ya nani liii...
    Gozo na we unaniita mama maua..duhhh
     
  18. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama ya jk nyerere
     
  19. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    nani liii....mhmhmh...

    tena maua yaliyo chanua kama tabasamu la wabunge baada ya ongezeko la posho..
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyie mambo yenu pelekeni huko PM. . . hatuhitaji kujua kua wewe na Zogo mnapendana sijui mnatongozana.

    Ohhh alafu kuna mtu kaniambia nikutakie weekend njema. . . kwa taarifa zaidi nione baadae.
     
Loading...