Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina wanashushushu mitandao ya simu inayotumia Huawei

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Chifunanga, Mar 3, 2011.

  1. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
  2. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndugu kuwa muangalifu. Kuna ugomvi mkubwa wa kisiasa na kiuchumi kati ya China na US. Lolote unaweza kusikia from either side!. Be on top and judge accordingly.
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hii ni janja ya wa watu wa mgahribi ku weaken nguvu ya kampuni za china.

    Yes wanaweza kuwa na wekaness na wnatumiana goverment zao . Hivyohivyo hata kampuni za Ulaya zinafanya.

    Wikileaks imeonyesha jinsi Beoing inavyolloby upata tender nchi mbali mbali

    Sisi hatuna teknlojia hatuna pa kukimbilia .Ukinunua Rada ya BAE ujue waingereza na wamerakani wanajua mapungufu yahizo rada.
    Ukinunua ya mchina wanasema eti ni duni na haina viwango.
    Na bado sasa tutaanza kuchukua kuwa wateja wa india bcs sisi wa watumiaji/consumer tu.

    We have no choice sababu hatuna teknolojia.
     
  4. T

    Tofty JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huawei wameshakuwa banned in india for the same reasons
     
  5. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Kushushushu ndo kufanya nini? Nisaidieni.
     
  6. w

    wheel-spiner Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. Hassano

    Hassano New Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikama kuchunguza kitu kwa siri
     
Loading...