Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge waunga mkono 100% Ni janga la Taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bensonlifua92, Jun 20, 2012.

  1. b

    bensonlifua92 Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nawasikiliza wabunge wa pande zote mbili yaani wa CCM na wale wengine wa CHADEMA, CUF, NCCR, n.k. Ninachokiona kutoka kwa wale wa CCM ni siasa na kutozingatia nini kinaendelea sasa katika taifa letu. Waheshimiwa wabunge wananchi wana changamoto kubwa za maisha sivyo mnavyodhani nyie wabunge. Hamko serious kabisa wabunge mnaounga hoja 100%. Utaungaje hoja 100% yaani kweli 100% huo ni upungufu kabisa na hii naungana na Mch Msigwa "....AKILI NDOGO KUTAWALA AKILI KUBWA...."

    Wabunge wa CCM hawajitofautishi wao na Serikali yao ya CCM, .....wabunge nyie siyo watendaji wa serikali acaheni ushabiki.... Wao wanadhani wanawakomoa CHADEMA kwa kusema yale yote wanayosema bungeni...... naunga mkono 100%......Kwa ujumla wanawakomoa wananchi na siyo Chadema...

    Ushauri wangu wabunge wote wanaounga hoja 100% wasiendelee kuchangia tena maana baada ya hapo wanakuwa wanapoteza muda tuu maana hana mapya zaidi ya hoja yenyewe. Pia wengi wanaounga 100% hoja na wanaendelea kuchangia wanaishia kujichanganya na kutoeleweka kabisa maana anaishia kukosoa hiyo bajeti tena na anakosa msimamo wake ni upi. Hivi hawa watu wanajua kama sisi watanzania tunawaona na kwamba tunakuja wahukumu jinsi walivyo? Mfano mtu anaunga 100% bajeti halafu anasema hii bajeti imekuja na vipaumbele vilevile why? sasa mtu kama huyu utamwitaje..... mpe jina wewe.....

    Nawasilisha
     
  2. R

    RMA JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shida nyingine watanzania mnazitaka wenyewe!!! Si hao wabungue mliwachagua ninyi wenyewe? Acheni wafanye kazi yao! Tulieni mliwe vizuri hadi hapo mtakapopata akili na mang'amuzi ya kuondoa ushabiki wa Yanga na Simba katika siasa!!
     
  3. B

    Blessing JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAJINGA NDIO WALIWAO. WAUNGE TU MKONO TUNAWASUBIRI NJE. BUDGET MPOVU AVAI KUONGA MKONO KABISA. MWENYE KUSEMA UKWELI NDANI YA BUDGET NI MHE. SANYA. THE REST ARE HOPELESS KABISA.

    NI JANGA KUBWA NA LAZIMA AITAELEWEKA. WAJARIBU TUU HAWA WAFISADI --- SAFARI HII ATUKUBALI KUDANGANYUA
    :A S-devil4:
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Wana JFChadema bao ni 90% ya wana JF wote,mliomo humu pandeni mabasi muende Dodoma kusaidia kambi yenu Bungeni, imelemewa.
    Sisi wabunge wetu wana fanya tulichowatuma kufanya.
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    washachimbwa mkwara hao ndo maana wametepeta kama unavyowaona...ila one day tutafika tu ninicho amini MUNGU yupo na anayaona haya yoote
     
  6. cooper

    cooper JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nadhani ikiwa mtu anaunga mkono hana haja ya kupoteza muda wa kuikosoa bajeti, Unakuta mbunge katika kuchangia anaiponda bajeti asilimia 100 then anamalizia eti naunga mkono hoja mia kwa mia. Huwa nachoka kweli nikisikia hivyo. Sijui wana mtetea nani na kumkomoa nani??
     
Loading...