Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa NCCR 1995

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Mar 7, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana jf wenzangu naomba mnisaidie idadi ya wabunge wa kuchaguliwa wa chama cha NCCR MAGEUZI kwenye uchaguzi mkuu wa 1995,je walikuwa wangapi na pia majimbo waliyotoka ni yapi?
     
  2. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ya nini? sisi tunaangalia mbele kuikomboa nchi yetu
     
  3. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nataka kujua idadi yao na majimbo yao ili kuona ni kwa namna gani chama hicho kilivyokuwa na nguvu kabla baadae kukosa muelekeo.
     
  4. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    walikuwa 28 lakini wengi walikuwa mamluki hawakuwa pamoja kabla uchaguzi bali walikusanya tuu kihovyohovyo....
     
  5. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nawakumbuka baadhi mkuu
    Dr.Lamwai-Ubungo Mabere Marando-Rorya Paulo Ndohbo-Musoma rural,
    Makongoro Nyerere-Arusha mjini jina limenitoka-Arumeru East,huyu alikuwa anapenda kuongea kingereza bungen, James Mbatia-Vunjo,ndiye alipata kura nyingi kiasilimia kuliko wote bunge la 95 Makidara Mosi-Siha Mwinyihamic-Hai Gerard Ngotolainyo-Moshi rural jOseph Mtui-Moshi URBA Jacob Msina-Urambo east M.kibaso-iringa Urban M.mwaiseje-Mbeya Urban Ndimara T.-Muleba kaskazin, ila now mambo yote CHADEMA KAKA
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,628
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaturudisha nyuma, hiki chama kwenye jumba la makumbusho ndiko inapostahili kuwepo. Hiki ni chama kinachosubili mizoga na makapi ya Chadema ndipo kipate hoja za kisiasa.
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nashukuru ndugu Masakati kwa majibu yako mazuri,asante sana.
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    moood unganisha hii na ya leo wabunge wa nccr 1995
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2015
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Kati ya wabunge wa Mwanzo kabisa wa upinzani nchini, MAKONGORO NYERERE alikuwa mmoja wao 1995
     
Loading...