Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa kuondolewa CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Oct 26, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa wabunge hawana mchango wowote kwa chama
    sijui walifikaje hapo walipo

    Na wewe endeleza LIST........


    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,354
    Trophy Points: 280
    Jaribu kufatilia bunge kwa makini.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,354
    Trophy Points: 280
    kupeng'e

    [​IMG] Member [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    Join Date : 26th October 2011
    Posts : 15
    Rep Power : 0
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kupeng'e kawaambie waliokutuma kazi hiyo kuwa huiwezi na wakutafutie kazi nyingine.
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na wabunge wa kuondolewa CCM ni wepi?
     
  6. l

    luckman JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    huyu mwehu kweli!sugu we unamuonaje?hivi unafikiria utendaji wa mtu lazima utangazwe radioni au magazetini?uliza mbeya kianchoendelea sio unapigapiga kelekele zako!
     
  7. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 726
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    mbeya na sugu...
    sugu na wana mbeya...
    haiitaji Mass media...
    haitaji press auzishwe sura kama hao wengine....
    peopleeeeezzz
     
  8. J

    Jildiz Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini usiulize profesa Maji Marefu alifikaje bungeni na kwanini asiondolewe
     
  9. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watu wengine kwa kukurupuka tu, hata simwelewi huyu.

    Shibuda sio mwana CDM, hilo tunajua lakini kwa Sugu, hapo umechemka.
    Na kama umetumwa, kawaambie CDM ni ngoma nzito.
     
  10. K

    Kalila JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha magamba bwana nenda mbeya ndo utajua sugu ni nani au waulize clouds watakwambia jiji la mby zinajengwa barabara za lami na mataa yanafungwa sugu for mbeya
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    anawatafutia watu ban tu na si jingine
     
Loading...