Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabunge wa chadema wanatisha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jul 8, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hivi mnafuatilia bunge? wabunge wa chadema wanatisha. tuwape 2015 wabunge wa kutosha kutetea taifa!
     
  2. p

    politiki JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    wanatisha wamefanya nini ??
     
  3. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu nae sijui bange, analeta kastory nusu nusu huku tuna mgao wa kudumu bunge utaangalia wapi!
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kweli wanatisha, kama wangekuwa akina lissu, mnyika, mdee kama 40 tu bungeni, basi rais lazma angejiondoa mwenyewe
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    wamempelekesha puta wazir wa mazingira na kabajeti kake,
    sema tatizo ni wingi tu wa magamba..laiti isingekuwa hivyo, basi bajet kibao zingegoma
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona hilo linajulikana wapo makini na wajua wanachokifanya
     
  7. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Tundu Lisu na Mnyika wanakuambia tunaondoa shilingi for the records. Nimeipenda sana hiyo kauli maana hapo watatuletea wananchi tuone akili za wana magamba kutenga bilion 3 kukarabati ofisi ya makamu wa Raisi Dar na kuweka milion 400 kwa ajili ya kupambana na Mazingira.
    Wananchi tumeona na yametuingia mioyoni 2015 Tutajua cha kufanya
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wanatisha Sura zao! Wanapinga kila hoja mbele yao.
     
Loading...