Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa chadema ni wazalendo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Somi, Nov 20, 2010.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pongezi nyingi ziwaendee wabunge wa chadema wakiongozwa na mh Mbowe pale walipotoka nje wakati mwenyekiti wa ccm anahutubia.Wametekeleza kidemokrasia msimamo wa chama na kupeleka kilio cha mamilioni ya watanzania waliotaka mabadiliko ya kuondokana na umasikini lakini kauli yao ikaporwa na nec.Wangeamua kubaki bungeni na kusema ndiyo mzee kwa miaka mitano huku wakipata ela za kutosha lakini wakatanguliza mbele maslahi ya watanzania,pamoja na kwamba tumewachagua wakashugulikie shida za majimbo yetu pia tumewatuma wakatete maslahi ya taifa kama katiba mpya na tume huru ya uchaguzi.Wabune wa ccm ambao juzi walizomea kama wahuni wa mitaani wanajali maslahi yao sio ya wananchi wa tanzania ndio maana wengi wao waliiba kura kwa kusaidiwa na nec na wengine wakashindwa.
     
Loading...