Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM wakutana saa saba, watambeba Ngeleja?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaxx, Jul 18, 2011.

  1. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangazo la speaker wa Bunge limetia fola baada ya bunge kulindima kwa vicheko juu ya wabunge wote kuonana hali kukiwa na kila dalili kuwa budget ya Wizara ya Nishati na Madini haitapita. Hali hiyo inaashiria kuwa wabunge wanataka kuwekwa sawa (Kusetiwa) ili wakati wa kupitisha budget wawe ''RUBBER STAMP'' ya ''SIRIKALI''.

    My intake; Wabunge wa CCM msikubali kubeba haibu hii!!
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Every man/woman should fend for him/herself. CCM wapitishe hii Budget ya Ngeleja waone hasira ya Watanzania. Hawatarudi bungeni 2015.
     
  3. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanakwenda kununuliwa chai kama ilivyokawaida ya Mawaziri wa CCM. Penye UZIA penyeza RUPIA.
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaaani Nimekasirika sana nilivyosikia hilo Tangazo la Spika!!!
    Hivi hii Nchi nani Katuroga??, Argggghhhhhhhhhh
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wabunge wa CHADEMA wajipange vizuri na kama ilivyokuwa kwa hoja ya posho hapa napo CHADEMA wanaweza kuunika 'unafiki' wa ccm. Miaka nenda rudi ccm wanaongea lakini hawatekelezi, na hata huu ukali wa baadhi ya wabunge wa ccm kuhusu umeme ni 'janja' yao ili waonekane wanasimamia maslahi ya Watanzania. Wanataka wafunike debate ili CHADEMA wasionekane kwenye umeme. Walikuwa wapi hawa ccm mpaka nchi ikaingia kwenye giza? CHADEMA waanikeni hawa!
     
  6. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka Mh Speaker kaona haibu ikabidi atumie mfano wa Wabunge wa CDM kukutana kuwa imekuwa ni utaratibu wa kawaida. Cha ajabu wabunge wote wamecheka maana wanajua nini kitaendelea huko kikaoni maana wanajua diyo wanaenda kuigawana ile 1,000,000,000(Bil 1) iliyotoka kwenye idara za Wizara ya Nishati na Madini
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Na tusubiri hiyo jioni tuone MBIVU na MBICHI, lkn kwa CCM wataipitisha tu.
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hata kama watapitisha kwa hila lakini waTZ tubaki united kuikataa CCM basi hiyo ndiyo zawadi pekee ya kuwapa watu wanafiki.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Itakuwa maajabu sana kama hii bajeti isipopita, sababu wameishazoea kugonga meza basi ndivyo watakavyofanya
     
  10. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa magamba hawana jeuri ya kutoipitisha hiyo bajeti
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu tulishindwa kuiondoa CCM madarakani mwaka jana, matokeo yake ndiyo haya leo hii rais aliyeko madarakani anakwambia tatizo la umeme ni "Mother Nature" what do you expect???
     
  12. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawashauri wabunge wa upinzani wa upinzani endapo CCM watataka kupitisha bajeti hii, mto nje wala utaratibu wa kura msiukubali
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tuone kama kweli CCM wana ujasiri kiasi gani jioni hii. Watayasimamia waliyosema au watakula matapishi?
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hatuna umeme makwetu, mgao usio na ratiba unaendelea....ntasubiri taarifa kwenye magazeti.
     
  15. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wana laana wale watapitisha na kesho u will see magazeti yanasema budget ya Ngeleja yapita kwa mbinde lakini si imepita ?!!! nchi ya kishenzi sana hii
     
  16. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hapo umenena, ngoja tuone . Ila ushauri wangu wabunge wote wa CHADEMA ikiwezekana watoke nje ya Bunge ili kuweka msisitizo zaidi.
     
  17. r

    rutebukasabas Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa CCM wanajipanga kama kamati kupitisha Bajeti ya Wizara ya Nishati.

    Umeme ni swala la kitaifa.Sio la CHADEMa wala CCM. Chonde wana CCM,ndayi ni watanzania.Kwanini mkubali ndugu zenu baba zenu,mama zenu,ndugu zenu na majrani zenu wakae gizani kwa nyinyi kupata umaarufu kwa Chama?? Cheo ni dhamana! Unaposimamia jambo la kitaifa kwa moyo Watanzania watakupatia 'CREDIT'


    Please,Tuwe waungwana kwa swala la umeme!
     
  18. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nimefuatilia mjadala wa bajeti ya wizara na madini leo hii asubuhi wa nishati na madini, Japokuwa wachangiaji wengi walikuwa wa Chama tawala cha CCM wengi wamekataa katu kwamba hawaungi mkono bajeti hiyo kwa hiyo isipitishwe. Kinachonifurahisha hapa ni naman ambavyo wabunge wa CCM wameachikia mbali itikadi zao za chama chao na kuamua kulivalia njuga jambo hilo. Baada ya bunge kumalizika spika Anne Makinda ametangaza wabunge wote wa CCM wakutane ukumbi wa Msekwa kikao ambacho mpaka sasa kinaendelea, ninachowashauri wabunge wa CCM ni kwamba wasifanye uamuzi wowote wa kutaka kuipitisha bajeti hii kinyemela wajue watakuwa wamevunja imani yao kwa wananchi na kamwe hatutawaunga mkono kwa hili, tuko tayari kuingia mitaani. Itakuwa ni aibu kubwa sana kwa Wabunge wa CCM kuonesha ujasiri mkubwa wa kutetea masilahi ya taifa kikao cha asubuhi hlf jioni waje watugeuke. Hoja hii sio ya kisiasa wekeni masilahi ya Taifa mbele na hima mhimizeni waziri Ngereja ajiuzuru na apumzike kwa amani. ASANTENI SANA, MWACHENI NGEREJA APUMZIKE KWA AMANI

    Wana JF mnalionaje hili?
     
  19. s

    siogopi Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusiwabembeleze wacha ili 2015 ile kwao tena
     
  20. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama hawa wabunge wa ccm wataenda kujipanga au kushurutishwa ili kuipitisha bajeti ya wizara ya nishati na madini ukizingatia hoja zao walizotoa kwa hisia kali na uchungu mpaka wengine tukastaajabu kama kweli hawa ni wabunge wa ccm tunayoijua au la!, hapo mjadala mzima wa wabunge wa ccm leo bungeni utakuwa ni mchezo wa kuigiza ulioandaliwa na kupikwa kwa umahiri mkubwa tena kwa mbwembwe za uhakika na baada ya hapo itakuwa ni more hate and shame on ccm and the government!
     
Loading...