Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge na ujanja wao katika kukwepa swali la posho zao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Dec 18, 2011.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mimi najiuliza ila sipati majibu inakuwaje kila mbunge anayeulizwa kuhusu swala kupanda kwa posho zao hawajibu straight wanabakia kukwepa tu mfano Hamadi Rashid anaulizwa kuhusu msimamo wake anaanza kujibu eti ni mfumo unaoleta haya yaani kila mbunge, hii imekaaje jamani
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Usicheze na pesa ndugu yangu.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Ulitaka akujibu vipi?. Kama jibu unalo hakuna haja ya kumuuliza!
     
  4. H

    HAOMAR Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani t2silijadili sana hili coz haito saidia kit2 kujadili kwet2 na isitoshe wao ndo wanaendelea kula hela zao t2nazani ndio itaondoshwa iyo posho mpya kwa kujadili kwet2?
     
Loading...