Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wabunge acheni unafiki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tsar, Feb 7, 2012.

  1. tsar

    tsar Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natazama bunge hapa naona wabunge wanapongeza serikali kwa kumaliza mgawo wa umeme.
    Sijui wanaishi dunia gani kwani huku mwanza mgawo upo kama kawaida.
    maeneo mengine mgawo ni wa saa 12 mfano bwiru.
    Umeme wakatika saa moja na kurudishwa saa moja usiku.
    Wabunge wa mwanza nao hata kusema hawawezi.
     
Loading...