Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi kuwa na vibali zanzibar !!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwame Nkrumah, Aug 10, 2012.

  1. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waandishi wa habari Zanzibar wanatakiwa kuwa na vibali vya serikali ili kufanya kazi. Hii ni kwa mujibu wa Suleiman Seif, mwenyekiti wa Baraza la Habari Zanzibar akihojiwa na Idhaa ya Kiswahili ya Ujerumani.
    Tunaelekea wapi nchi hii? Lengo ni kuwabana waandishi kama vile madaktari wanavyonyang'anywa leseni wanapodai mazingira bora ya kazi.
    Ni dhahiri hapa waandishi wanatakiwa wawe kasuku wa watawala vinginevyo utanyang'anywa leseni !!
     
Loading...