Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa muhas tupeni ushauri wa bure...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by axel fowly, Aug 24, 2012.

  1. a

    axel fowly Senior Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama walivyofanya wadau
    wa udom hapa jamvini..na wale basi wanaoijua muhas vizuri au waliokwishasoma hapo tupeni wadogo zenu ushauri wa bure jamani..
     
Loading...