Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wa Marangu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ernie, May 9, 2011.

  1. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwanini wachaga wa Marangu ni Bab kubwa/wajanja/waelewa kwa ufupi wako juu sana?
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    hayo ndo mambo ambayo hayatakiwi humu jamvini. haiingii akilini kuona mtu awabagua na hata kutofautisha watu wa kabila moja kwa hali zao either kimapato,kielimu,ujanja au usmart. kama ni hivyo jiulize mbona wewe ni zuzu kuliko wenzio mliozaliwa nao kwa baba na mmoja. maana ndipo utakapoelekea baada ya kutoka hapo. mods piga ban mtu kama hizi. zinaker kiukweli.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nani kakudanganya?
     
  4. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Give us solid evidences=prove it
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    sio kweli weweee...mbona mie wa huko lakini siko kama ulivyosema....tena mie wa pale mtoni kabisaa city center yenu ila fara tuu na najijua kuwa mie ni fara....sasa wewe sijui nani kakudanganya eti sie wajanja etc.... Dogo kuwa kiakili na ufikirie mambo mengi makubwa na sio utoto kama huo...futa kauli hiyo laa sivyo tukuhesabu kuwa ni mkabila na mbaguzi mkubwa usiyestahili jukwaa hili....nakupa siku saba
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Ndio maana watu wanapata sababu ya kuikashifu JF yetu.. sasa thread kama hii inaonyesha nini?
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    dah....unge-Generalize tuu mkuu...in short ungesema wachaga wote wako juu ingeleta tija zaidi
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu kama hawa lazima wawepo katika jamii atuwezi kuwa na waelewa pekee.
     
  9. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona mnakuwa na jazba wakati ni ukweli! Ona mtu kama panga la shaba mbona imekukuna sana au kabila lako halina maendeleo? Kama mnataka kuandika vitu serious kuliko maelezo si mtengeneze site yenu kisha tuchangie, acheni ulimbukeni hao watu mi nikaa nao karibu ndio maana nimewakubali
     
  10. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Suala la ubaguzi huwezi kunizuia kwani nimezaliwa mbaguzi kama imekuboa usisome wala usiandike kitu kwenye posts zangu, mi mbaguzi tena mbaguzi ile mbaya, kama wewe ni MMarangu alafu ni fara huo utakuwa ni ubwege wako, ila washkaji zangu woooooote wa Marangu wajanja ile kichizi, wewe utakuwa MMarangu chotara (Fake) acha kuwaharibia washkaji CV
     
  11. a

    aiai654 JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,861
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    wamarangu aka wazungu weusi
     
  12. emma-chriss

    emma-chriss Senior Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli wamejanjaruka mpaka wanabanduliwa now dayz. i wish ningeweza toa mifano ya wamarangu wachache niwajuao. Labda ndo ujanja na ubab kubwa mtoa mada anao uongelea.
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni waoga waoga tu
     
  14. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona wa kawaida sana,acha kuwakweza,wajanja ni hao unaowafahamu ww!
     
  15. K

    Ka2pain Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ernie umexema kweli, achana na pangalashaba. yule member anawivu niaje. kama m2 yuko juu ni kumkubali, huyo jamaa ulimbukeni unamxumbua. In general wachaga wote wapo juu.
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mdogo mdogo boss right?
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    May 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! kamanda umenichekesha sana na kunikumbusha profesa 1 alioniambia ukishajua hujui tayari ushajua.
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    May 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hili halina kabila ndugu yangu, inaelekea kwenye ugonjwa wa taifa sasa!!
     
  19. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #19
    May 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu Emma Chriss inaelekea yeye anatolewa maganda ndio maana kalitilia mkazo hilo suala, vitu vingine inabidi watu wakubali na asiyekubali kushindwa sio mshindani
     
  20. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #20
    May 10, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu ***** anazingua
     
Loading...