Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vyuo vya ufundi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by thereitis, Nov 8, 2011.

  1. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Heshima mbele wakuu.

    Nina mdogo wangu amehitimu kidato cha nne; ufaulu wake ni Divisheni 4 point 30. naomba mnisaidie chuo cha ufundi ninachoweza kumpeleka ili apate mafunzo yatakayo msaidia kujiajiri. Ushauri wenu ni muhimu sana kwangu na wadau wengine wa elimu ya ufundi.

    Nawasilisha.
     
  2. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Peleka Veta huyo.
     
  3. iryn

    iryn Member

    #3
    Sep 27, 2014
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    :llama::A S crown-1:
     
Loading...