Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama pinzani vyapata wanachama wapya 14,000

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NIMIMI, Sep 7, 2011.

  1. N

    NIMIMI Senior Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni wanafunzi wapatao 14,000 wajiunga rasmi na vyama pinzani kwasababu za kutotendewa haki katika mgawanyo wa mikopo kwa kuwawezesha kujiunga na elimu ya chuo kikuu.

    Ni baada ya Bodi ya mikopo kuwatangaza Rasmi kwamba hawatapewa mikopo kwasababu mbalimbali zikiwemo za ufinyu wa bajeti, wana uwezo wa kujigharimia masomo yao, udanganyifu ulifanyika katika kujaza fomu zao za mikopo, nk. Na uwamuzi huo umefanywa na wahusika hao kwa kudai kwamba chama tawala kimeshindwa kutimizia haki yao ya msingi ya kukopeshwa pamoja na kuwa na vigezo vyote.

    Chanzo: wanafunzi wenyewe.
     
  2. PEA

    PEA Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Mkali sana Mkuu, yaani umewasiliana na wote hao 14,000?
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Ndio mambo ya waTz. How possible amewacontact wote, ndio huo ubabaishaji
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Vijana wote wenye akili wapo CDM.
     
  5. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kajipange upya na 3d yako ieleweke vizuri.
     
  6. D

    Dopas JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kujiunga na upinzani kwa sababu ya kukosa mkopo ni unafiki na ugeugeu. Je, wakipewa mwakani? watarudi ccm kwa sababu serikali inawajali?
    La msingi ni kufuatilia kama kuna haki imetendeka katika kunyimwa mkopo. Kama hakuna haki iliyotendeka wapeleke malalamiko kunakohusika na sio kujifanya wapinzani.
     
  7. g

    guta Senior Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 179
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata hao waliopata mkopo bado wanakabiliwa na ugumu kutoka kwenye vyuo vyao. mimi na ninadugu yangu alipata mkopo asilimia 80. chuo walikataa kata kata kumkubalia kupata, mpaka leo anasomeshwa na ndugu na jamaa. this country bwana is stupid.
     
  8. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hoja legevu sasa kama kila mtu asipo ridhika na maamuzi ya serikali anahama,huyu mtu atahama vyama vyote nchi kwa sababu hakuna siku jambo litafanyika tukakubaliana wote,na huu sio msingi wenye ukweli.hebu jipange tena uje kivingine tukuelewe.
     
  9. i

    ibange JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukweli unabaki CCM inawapoteza vijana wa elimu ya juu kwa sera yake ya mikopo. hawa vijana wana ushawishi mkubwa sana
     
  10. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Think criticaly and argue criticaly. What is the meaning of representation? Hivi JK alituuliza watanzania wote kama tunahitaji katiba mpya?
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani kujiunga na chama fulania kupigania haki si kwa sababu umekosa jambo fulani la msingi?
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu Mgosa hapo kwenye Avarta yako kama vile nimeona kitu kama Gamba hivi likiwa linavuliwa vile, eeehhh????

     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kumbe kuna Vijana ambao bado walikuwa hawajaamia CDM? Uwazi ni kuwa ukiwa mwanachama wa CCM mambo yafuatayo yanakupata..
    1. Upungufu wa kufikiri na kujenga hoja.........
    2. Uropokaji na mipasho....
    3. Unazeeka kabla ya siku...kimawazo na kimwili mtazame Nape
    4. Unakuwa na mawazo ya uwizi na kifisadi.....
    5. Unapoteza uwezo wa kusoma majira na nyakati....
    Sasa kama kuna kijana mwenye akili timamu na mwenye machungu na mzalendo wa kweli ataamia CDM...............
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hyo source nabisha mkuu...................huh
     
Loading...