Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vyama kuchangisha kwa ajili ya uchaguzi 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by allpurpose2010, Sep 13, 2010.

  1. a

    allpurpose2010 Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni mara yangu ya kwanza kuwepo tanzania wakati wa uchaguzi mkuu. Sina hakika lakini nadhani mwaka huu vyama vingi vimejitokeza kutaka kupata michango kwa njia mbalimbali ikiwemo new technology ya mobile phones - yaani SMS. lakini nashindwa kuelewa, hivi vyama hivi vinajua hasa jinsi ya kuitumia technologia hii ya SMS? maana vinajitangaza lakini huduma hazifanyi kazi au mpango mzima wa kuchangia haueleweki. CHADEMA walijitangaza - kumbe huduma yenyewe haikua infanyakazi, CCM walizindua - kweli yao inafanyakazi lakini taarifa za mapato ku update jamii hakuna. CUF wamezindua lakini hakieleweki. hivi nyie wenye vyama mnajua kweli jinsi ya ku capitalise kwenye huduma hii mpya?

    Michango kwa SMS haitapatikana mingi kwa kuvuna tuuuuuuuuuuuu kutoka kwa wananchi bila kuwapatia wananchi ingalau ruzuku kidogo kwa kuwachangia. hata kwenye harusi unachanga, halafu unaenda kula mchango wako.

    VYAMA VYA SIASA AMKENI MSIKOMBE TUUUUUUUUUUUU KWA WANANCHI - GIVE THEM THE REASON TO CONTRIBUTE. HUU NI USHAURI WA BURE.

    AU MNASEMAJE WENZANGU
     
  2. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Uko sawa kabisa
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Karibu jukwaani...
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...