Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu za Uamsho zanzibar CCM kutoa msimamo wake tarehe 09/06/12 saa sita mchana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KOMBAJR, Jun 8, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heshima kwenu Wanabadi, Asubuhi ya leo wakati nieleke kujitafutia riziki nimekutana na hilo bandiko hapo juu katika makutano ya bara bara za jiji.

    Nimeona ni Vizuri tukalijadili sababu baada ya kulisoma nikawa na maswali mengi ambayo sikuwa na majibu!

    Jadili mapungufu au mashiko ya Bango hili
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimeliona pale Ubungo mataa, sijaona sababu ya kuweka mabango kwa ajili ya tamko tu. Halafu ni bango lenye mapungufu, mbona halijasema wanatoa tamko kupitia chombo gani cha habari?
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Yani wamefikiria weee wakaona hio ndio itakua kivutio cha mkutano???!!!!!!!!!! pumbaf zao kabisa
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hawa ni muendelezo wa Alqaeda !
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhani kama kawaida yake m/kiti alikuwa anasubiri ridhaa ya Kamati Kuu!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hakunaga tamko siku ya Ijumaa lenye Akili !
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    He! Kweli hii kali, jingine liko Mwenge. Limeandikwa hivi: UZURI WA KANGA MANYOYA, UZURI WA CCM SERA ZAKE. Ha ha haaa! Naona Nape kaanza kutoa silaha za maangamizi.
     
  8. s

    sisi agent Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu mpe busara nape maana jana amesema haina haja kwa wazanzibar kihoji juu ya muungano kwani asili yake ni nyerere na karume je leo tutoe nchi kwa mtu aliyekufa nape usije ukammkanyanganyoka mkiani utapotea sisi tuna mungu wewe una nini mwenzetu.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Mkku tarehe iliyotajwa ni kesho sio leo, tafadhali tusikimbilie kutoa hukumu rahisi kama hizo
     
  10. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Binafsi sioni tatizo hapo labda baada ya kulisikia hilo tamko litakalo tolewa, na CCM kama chama chenye wanachama wake kule Z'bar hawana budi kutoa msimamo wao ili kujiweka kwenye safe side ikiwa ni pamoja na kuwatoa shaka wanachama wake"

    Hebu tulisikie hilo tamko ili tujadili kwa mapana zaidi.
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lipo pia Mapipa ila halizungumzi hilo tamko litatolewa wapi na nani
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Watuamabie kauli ya mwenyekiti wao kukataza watu kujadili muungano ilichangia kiasi gani vurugu Zanzibar...
     
Loading...