Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vurugu Mbeya: Askari mmoja auwawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ERIC JOSEPH, Sep 29, 2011.

  1. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mjini Mbeya matukio ya upigaji Nondo yameibuka tena, askari wawili wa FFU wamepigwa nondo na mmoja amefariki dunia na mwingine yupo hospitali.

    Sasa ni mshikemshike maana shughuli zote za maendeleo saa tatu zinafungwa maana amani imepotea
     
  2. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usalama kwa wakazi wa mbeya umepotea tena baada ya kuibuka kwa kasi tena matukio ya upigaji nondo mjini hapa mana kuna polisi wawili wa kikosi cha kuzuia fujo kupigwa ambapo mmoja kati yao amefaliki dunia na mwingine yupo hospitali anauguza majeleha.Pia shughuli za biashala mfn bar,viduka vya manyumbani,gest nk zimedolola mana ikishafika satatu badhi ya mitaa huwezi pita.hi ndiyo mbeya ya majanga
     
  3. B

    Bhavick JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni ushirikina tu,ilivuma sana 2006.wakati mwakipesile anaingia,na sasa anaondoka!
     
  4. F

    FUSO JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    duh vipi jamaa wenye vipara bado hawajaanza kushughulikiwa?
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    vipi wachuna ngozi huko hususan kule kwetu Vwawa na tunduma mpaka chanzamba.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni changamoto mpya kwa Abbas Kandoro mkuu wa mkoa wa Mbeya. Mwili wa askari huyo nimeuona picha yake ukiagwa kupitia globarpublishers
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    home sweet home
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mbeya ni mkoa wa vituko tu. Wakati nafika mbeya kwa mara ya kwanza 1984 nilikutana na habari za kuwepo watu walioitwa wachanjaji na inasemekana walikuwa wametokea malawi. Imani iliyokuwepo ni kuwa hao wachanjaji nyakati za usiku wanapita kwenye nyumba za watu na kimazingara hutumia kitu chenye ncha kali kuchanja ukuta wa nyumba au chumba husika na waliomo ndani wakiamka asubuhi wanakutwa ma mikwaruzo. Kwa hiyo watu wengi walipigwa na kuuwawa pindi mtu akipiga yowe kuna mchanjaji sehemu fulani. Kosa usionekane umebeba kibegi kama wale wanaobeba mikoba ya laptop wangemalizwa....mji ulijaa hofu na watu wengine walijikuta wanakesha usiku wamesimama kama walinzi wanakimbia vitanda.
     
  9. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunaomba selikali iludishe ulinzi wa sungusungu mana tuendako sasa usalama unatoweka mwisho watanza kuja majumbani.tatizo ni lushwa mana wakipelekwa asubuh kituoni jiön wameshatoka.
     
  10. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    R.i.p pc urasa
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Nyie wenyewd mmechagua kuishi maisha hayo. Tulieni kama mnanyolewa.
     
  12. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    vijana hawana ajira bana
     
  13. H1N1

    H1N1 JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 3,379
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Geshi la Polisi Lipo kikazi kweli ?,habari za kiintelijensia hamna,utafiti hamna...GOD bless Tanzania. Hili tatizo liko ndani ya uwezo wa kamanda wa mkoa(RPC)Akiamua kufanya kazi aliyoomba ya kulinda raia na mali zao unless yeye mwenyewe ndiye anayewatuma,haiingii akili jeshi la polisi na nyenzo na rasimali watu iliyonayo wanashindwa kubuni mpango mkakati wa kukomesha vitendo hivyo.SHAME ON GESHI LA POLISI...
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sidhan kama hizo ni vurugu
     
  15. A

    Anny marwa Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbeya ina ma2kio ya ajabu ajabu, mara kuchunwa ngozi, mara cjui nini, haya kupigana nondo, looo 2ombee Mungu tuu
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    Nunueni helmenti za pikipiki ikifika jioni mnazivaa,poleni sana ndugu zangu.
     
  17. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Vp geshi retu ra polish ripo kweri? God forbid. R.I.P kamanda.
     
  18. s

    simwitayusta Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My lovely city Mbeya kila tukio ni la Kwako it pains me a lot, may God intervene the situation! Poleni sana ndg zangu kwa kuishi maisha ya hofu every now and then!
     
  19. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jmani huku mby ni balaa nw imeibuka kwamba ukikuta pesa kama elfu kumi ukiokota unageuka ng'ombe na wanakufunga na kukuchinja.
     
  20. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siyo siri umeniboa uliposema vurugu nikadhani kweli kuna vurugu imetokea sehemu fulani kumbe ishu ya nondo ! Kuhusu askari kupigwa nondo na kufa mbona ilisha ripotiwa au umesikia leo ?
     
Loading...