Vuguvugu la UDINI: Biblia takatifu yakojolewa huko Tanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Return Of Undertaker, Nov 13, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,045
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Source gazeti la Majira

    Katika kile kinachoonekana ni vuguvugu la udini na ulipizaji kisasi katika mkoa wa Tanga imeripotiwa kuwa kitabu kitakatifu kwa Waumini wa dini ya KIkristo kimekojokewa na mtu anayeaminika kuwa ni mwislam na ikitafsiliwa ni ulipizaji kisasi kwa kilichotokea Mbagala.

    No comment on that
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kikwete toa speech na kukemea btw, hawa ndugu zetu waislam hawajui kuwa siku hizi tunazo biblia kwenya tablets aka i pad, ipad+3G, ipad 2, ipad2+3G , i pad 3,simu kibao i phone generations , i phone 3, i phone 4, iphone 5, ma samsung Galax daaaaaaaah natamani nitaje vyote hapa na niwape hawa waislam na link za app za bible .
    So wakojolee tu hata wazinyee. Sisi tuna touch tu kitu bible kinatokea .. Kama yeye kidume aje akojolee i pad 3 yangu nimtoe koromea.
     
  3. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 928
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunaendelea
     
  4. Gaza and Israel

    Gaza and Israel JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 1,786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    Ukiristo si wa watu ila wa Mungu mwenyewe. Huyo amekojolea kitabu cha MUNGU. Mwache Mungu ajitetee mwenyewe. Amen
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 6,947
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    acha wakojolee maana wakristo tuna abudu katika roho na kweli sio kwenye vitabu maana vitabu vinatupa elimu ya kujua mambo
     
  6. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,637
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Katika kile kinachoonekana Tanzania kugubikwa na hali ya kutovumiliana kidini KITABU KITAKATIFU KIMEKOJOLEWA HUKO TANGA ili kulipiza kisasi cha kukojolewa quran.
    Huu ni wakati wa wakristo kuonyesha tofauti kwa kutulia na kumuomba Mungu zaidi.
    Source:RFA uchambuzi wa magazeti asubuhi.
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,488
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 83
    Amen.

    Tena hiyo biblia iliyokojolewa wangewapa waiwashie moto. Halafu mkojoaji tunamuombea baraka, akutane na Mungu mwenyewe ili nafsi yake iponywe.
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 4,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Uzuri ni kuwa wenzetu wakristo wana akili timamu!!hivyo mambo kama yale ya mbagala hayatarajiwi hapo!!sanasana huyo mwehu aliyefanya hivyo atajidharau tu mwenyewe na kujiona mpumbavu.
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 48
    Anyee kabisa mpumbavu huyo, wanadhani wakristo watafanya ujinga kama wao,,
     
  10. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,386
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Kwani anajua alitendalo? Asamehewe kabisa.
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,260
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    What a shame!
     
  12. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #12
    Nov 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 4,290
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Next time pakitokea tukio la bible kukojolewa au hata kuchomwa naombeni sana msiandike wala kuripoti popote,mpumbavu mwache na upumbavu wake.
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Nov 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Biblia hailindwi kwa upanga na wala ukristu hakuenezwa kwa upanga,hivyo aliofanya hivyo anajisumbua!
     
  14. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #14
    Nov 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,799
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upunguani wa aina ya kipekee sasa Allah ndio kamuagiza hayo katika Quran aibu
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji JF Platinum Member

    #15
    Nov 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 32,241
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 83
    Kwa Wakristu "neno" ni zaidi ya kitabu; tunaambiwa katika Yohana 1: kuwa "Neno akataa mwili akakaa kwetu". Neno ni zaidi ya kitabu ni nafsi hai.
     
  16. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi wakristo hatuna shida 2naangaika kujenga shule na mahospt hatuna muda wa kuandamana
     
  17. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #17
    Nov 13, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Wakristo hawaabudu vitabu bali Mungu katika roho na kweli kama hakinuki kitaendelea kutumika tu tena vizuriiiiiiiii.......kazi kwao wanaoabudu vitabu. Chokochoko kamchokoe pwezaa (waislam) binadamu (wakristo) hutamweza
     
  18. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #18
    Nov 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata tukienda huko msikitini tutaharibu nn mikeka au kumwaga maji EEH MWENYEZI MUNGU MSAMEHE AJUI ATENDALO
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Nov 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muslim hapi ndipo tunapoingia chaka. Tukio la bahati mbaya unaweza kulipiza kisasi??? Naamini tukio la Mbagala it was accidently, sasa iweje mtu tena akojolee Bible???

    Ni ujinga ulikithiri na kumuomba Mungu upumbavu huu ukome akilini mwa watu.

    Tena unaweza kukuta jitu lililokojolea nilitenda dhambi kubwa kabisa.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Nov 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,268
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Thats where people have to clearly see a wide line that differentiate these two groups, Christians and Muslims.
    Kama ni maisha tuna`share mitaa kama kawaida. ,mwenye akili zake anaona kuwa shida ya wenzetu iko kwenye Kinachofundishwa Kwenye dini yao huko msikitini na almadrasa.
     
  21. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #21
    Nov 13, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,187
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wakristu wasamehe tu! Mungu wetu yuko hai hapiganiwi. Misikiti haitochomwa moto wala mikeka haitoibiwa
     
  22. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #22
    Nov 13, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Bible ni maandiko matakatifu. Kama mtu anakojolea bible ama hata kuigeuza toilet paper mwache afanye hivyo na atadeal na muumba mwenyewe. Hakuna sababu ya kulipiza
     
  23. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #23
    Nov 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Hiyo source yako mbona ipo kihuni sana eti majira.Sema la tarehe ngapi na ukurasa wa ngapi ndo tutakuelewa.Siku nyingine ujifunze kuleta taarifa leo nimekustahi
     
  24. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #24
    Nov 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 38
    wakojolee tu, ila tuwazidi kwa kila kitu isipokuwa kujilipua!
     
  25. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #25
    Nov 13, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,569
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amekojolea kitabu tu, ambacho kinatengenezwa hapo kwenye viwanda vya kuchapa dodoma...hahaha, tutanunua vingine, hapo tunahesabu sawa tu na vile vingi ambavyo vimeliwa na panya huko majumbani kwetu. hatuwezi kuandamana kwasababu sisi hatuamini kitabu, tunaamini Neno ambalo liko mioyoni mwetu halikai tu kwenye kitabu. hata kitabu kikikojolewa au kuunguzwa tumaini letu halijafifia kwasababu Neno la Mungu linakaa mioyoni mwetu kama suala la vitabu tu tutachapa vingine vingi. did you know the Bible is the best seller of all the books in the world every year? kuna watu wengi zaidi wanaonunua biblia na kuisoma kuliko wanaonunua vitabu vingine....
     
  26. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #26
    Nov 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,286
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MUNGU ambariki huyo PUNGUANI WA MWAMEDI ili awe na akili timamu na pia YESU KRISTO atajitetea mwenyewe..na hamtasikia kuna maandamano yanafanywa kila jumapili wala hamtasikia msikiti wowote umechomwa kwa sababu hiyo but MUNGU MWENYEWE atawajibu tu
     
  27. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #27
    Nov 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Though source haileweki i mean ni vigumu kuifatilia. Mafundisho yanasema msamehe kwa maana hajui alitendalo na umuombee kwa Mungu ili aweze kuujua ukweli na kumfuata Yesu. Nayo kweli itamuweka huru maana shetani amemfunga asiijue kweli. Amina
     
  28. s

    samike JF-Expert Member

    #28
    Nov 13, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 241
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 18
    nimeipenda hii, njoo uone songea tunazidi kupanua maeneo kuendeleza miradi mbali mbali katika utume wa kweli, acha wakatie vikao vya kahawa na politics
     
  29. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #29
    Nov 13, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I Pad 3, umekata mzizi wa fitna, nilikuwa na hasira mpaka nikacheka......!Bwana Yesu asifiwe sana, nawapenda sana wakristo, mbona reasoning yenu ni kubwa sana? mmetishaaaaaaaa, wambieni wanyee kabisa
     
  30. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #30
    Nov 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Kwa maana jinsi hii Mungu aliupenda ulimwengu na akamtoa MWANAE(sio kitabu) wa pekee, ili kila amwaminiye asipotee
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page