Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom sucks

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Easymutant, Feb 23, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Naomba nisaidiwe jamani maana naona kama imekuwa too much ninatumia vodacom modem sasa last week nilijiunga na bundle ya 500MB lakini baada ya siku moja mkwanja ukawa umekwisha kitu ambacho si cha kawaida maana siku zote huwa natumia na siwezi kuimaliza kwa mwezi .. the funny thing is nilipojiunga kwenye hii bundle ya 500MB na ikaisha bila mie kutegemea imekwisha namna gani nikaenda vodashop wakanambia ni kwa sababu sikuconferm text yao ya kusema kuwa nimeshakuwa na ruksa ya ku2mia hiyo 500mb, nikaona isiwe taabu nikawalipa 20000 nikawaambia waniwekee kabisa cha ajabu leo hii 500MB imeshaisha na ni siku mbili tu nimewalipa sasa nifanyeje jamani maana sijadownload ki2 hata chenye ukubwa wa 10MB sasa siajajua nifanyeje kabisaaaa..
    naomberni ni njia gani niitumie kuclaim salio langu wajamani?
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  3. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mzee b4 malalamiko.u need to check kwenye pc yako.hw many mb have you download just 2 b sure.
     
  4. waukae

    waukae Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kuna software ambayo iko kwenye pc yako ina update automatical, hebu angalia ant virus yako au kama umeweka i tunes na nyenginezo.....
     
  5. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    elfu 20 500MB? Ungeongezea elf 10 ungejiunga na unlimited...wait kuna ya airtel 2500 unapewa 400MB!LOL
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka jaribu kuangalia cpr yako kuna vitu vinaji uptodate vyenyewe bila ya wewe kujua...karibu kwnye airtel kama vp.
     
  7. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! 20,000/= 500mb?, mbona mkuu maumivu hayo hayana sababu! Speed ya Voada ipochini kuliko Airtel. Mbona unajiumiza mkuu.
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    voda huwa wanakuonjesha ulivyotumia mtiririko mzima wa ulichotumia ebu jaribu kufanya ivyo alafu kingine ichakachue tumia airtel ucwe na ndoa ya mke mmoja
     
  9. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inategemea na speed ambayo una2mia, obviously kama una2mia HSDPA/HSUPA inamaana per evry minute u surf on website probably utakua una2mia 3MBPS or less than that but still utakua una2mia a plenty of bundle. Pia angalia automatic updater yako kama iko ON kwa sababu other times huwa Automatic updater ndiyo inamaliza data kama ipo on.
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Yangu ya TTCL iko murua...haina KWIKWI. Nawashangaa na mivoda yenu!
     
  11. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #11
    Feb 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari, nataka kununua Modem ya TTCL lakin cna uhakika kama speed yake itakua ni ya hakika na Banjuka Promo ina2mikaje?
     
  12. 1

    123 Member

    #12
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau
    Voda wanauwe 20000 for 500MB while is Zantel ingawa wameongeza bei ukijiunga na highlife 15000 per 2GB per week where by km matumizi ni madogo huwezi maliza. N is so faster.
     
  13. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Soma kwenye hii link Kuna ushauri mzuri umetolewa.
    http://www.jamiiforums.com/technology-and-science-forum/30265-msaada-nitawezaje-kuzuia-auto-download-ambazo-sizihitaji.html
     
  14. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mtaalamu wakati wa ukombozi ni sasa, achana na voda komaa na Airtel wanatisha speed ya kufa mtu, mimi muda mwingine naachaga modem on halafu naenda kuoga lakini nikiangalia bundle iliyobakia nabaki nacheka tu imetumika kidogoo, voda na zantel nilishaachana nao, ogopa sana watu wanaosema vigezo vitazingatiwa halafu vigezo vyenyewe havijulikana au haviko wazi, wakitafuna mb zako ndio wanakuja na hoja ya vigezo, kama hapo mkuu wamekupiga chakachua kwamba ulianza kutumia bila confirmation ndiyo vigezo hivyo sasa hujui vipo vingapi, no noma nakushauri jiunge na Airtel.
     
Loading...