Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vodacom internet hoi geita

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mwanamapinduko, Feb 22, 2012.

  1. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu niko kikazi geita toka last week! kuanzia jana hadi leo kamodem kangu hakapati network, nikajaribu kuingia kwa handset voda internet hakuna kitu. Wenyeji wanasema sometimes hata mtando wa voice na sms unaweza potea kwa masaa kadhaa, wamenishauri nihamie airtel. voda vipi au ndio dalili ya mvua mawingu tujuzeni mapema ban tujipange.
     
  2. A

    Akida kaka Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya mambo hata Makete yapo hivyo hivyo. hii voda VIP?
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Habari,endelea kutuma sms na ukishatuma SMS 10 za kulipia leo, subiri uthibitisho ili uweze kutuma SMS BURE siku nzima.Tigo Express yourself
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kwa sasa bora kuwa na mitandao yote, nipo BK kwa mda yani wakati mwingine tigo hadi siku mbili hawapo hewani, voda kwenye internet hata file la youtube buffering kibao wkt ni 3g atleast airtel wanajitahidi huku na speed nzuri.
     
  5. BobKinguti

    BobKinguti JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Exactly. Nadhani hiyo ndio dawa, maana mitandao yetu hapa bongo haiko stable. Leo huduma nzuri, kesho mbovu.
     
  6. d

    dav22 JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kama unataka kutumia mtandao reliable nje ya maeneo mengi ya mijini hapa Tanzania Airtel ndio wanapatia mitandao mingine zengwe...
     
Loading...