Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VodaCom hapa A town kero tupu!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by LiverpoolFC, Oct 16, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tangu majira ya saa nne ya asubuhi hp A town mawasiliano kwa wenye kutumia mtandao tajwa ni kero tupu.

    Je? Ni mimi mwenyewe tu ama tuko wengi!

    Huu mtandao umenibo sana leo!
     
  2. K

    KWA MSISI Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa singida ni cku ya nane sasa,nashindwa kuwaelewa hata taarifa kwa wateja hawatoi!dawa yao ni kuwapiga chini fasta,nawapa muda kidogo nitaharibu line yangu ya voda.
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hamia eyateli
     
  4. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Labda hujatumia Voda cku nyingi, manake hili tatizo sio la wiki iliyopita bali muda mrefu sana, kinacho udhi zaidi ni jinsi mitambo yao inavoweza kututuia wateja NEWS ambazo hatuzihitaji, tunakuwa na kazi ku delete sms tu ambazo zni RUBISH. mi mda mwingi ni Airtel
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Imenibidi leo nikanunue lain mbadala ya Airtel kwani Vodacom kwa kweli ni mzigo sasa kwa wateja wao!

    Sijui hili hawalitambui!

     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimefika hapa kwenye M-pesa nikajaribu kutoa chochote nilichokuwa nayo na hbr nilizozipata ni kwmb tangu asubuhi network inasumbua mbaya mbovu!

    Huo ndio mtandao wa VodaCom Tanzania

    Uchaguzi wa mitandao inahitajika!
     
Loading...