Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Voda / tiGO napiga

Discussion in 'Entertainment' started by Jafar, Apr 9, 2010.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna kawimbo nimekasikia hivi karibuni kanaimba kuwa kana dabo laini - eti voda anapiga akichoka na tiGO anapiga.

    Haka kawimbo huku uswazi kamekaa kimatusi sana na sikapendi haka wimbo kabisa. Hivi baraza la Kiswahili limekufa?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ni huko kwenu babaake!
    Huku kwetu PISHA-NIPITE wala hatuna habari nao!
     
  3. N

    Ngala Senior Member

    #3
    Apr 9, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ama kwa hakika aliyeshiba hamjui mwenye njaa. Pakajimmy huku uswazi ndiko wakoambulia vumbi la EPA na ndugu zao kiasi hawana uchaguzi wa mtandao aupendao anategemea ni mtandao gani umembeep then anabadili line ilimradi awasiliane na aliyembeep.Si kwamba wanapenda hali hiyo ni maisha yamewapiga wamepigika kisawa sawa. Na tuombe wenye upendo wa kweli wawaondolee balaa hili
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Hebu fafanua usikurupuke...
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hako kawimbo sikataki mie maana hakajatulia kabisa...
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gang Chomba kama unakaa Ulaya au Masaki huwezi kuelewa.
    Huku uswazi Voda ni mbele na tiGO ni nyumba.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,997
    Likes Received: 5,125
    Trophy Points: 280
    Tigo nasikia inalinganishwa na ile nanihii..
    Lakini kuhusu voda sijui ni kitu gani ndio maana siona hata kama kuna matusi kiasi cha wimbo huo upigwe marufuku kusikika maredioni.
     
Loading...