Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vitu gani mwanamme/mwanamke asimwambe mk/me/mpenzi wake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 27, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Je mwanamme au mwanamke anapaswa kumwambia mpenzi wake kila kitu au kuna mipaka ya kuangalia? kwamba kuna baadhi ya vitu ni "no no"? Je kumwambia mwenzako kila kitu ni kitu kizuri au unaweza kujikuta unajichongea au unajiweka mahali pa kuulizwa maswali mengine mengi.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mfano msichana ilishawai kufanya abortion huko nyuma
    Unaweza kusema hili kweli kwa mpenzi/mume wako?
    Pls msinihusishe na hilo ni maoni tu wakuu
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mwanaume ulirithishwamikoba ya uchawi na babu yako
     
  4. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    unaweza ,na wanasema sana mbona.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    khaaa utaachwa bwana
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Bora umwambie akuulize maswali yote at the begining kuliko kuja kujua baadae akuulize maswali including kwanini ulinificha? Binafsi hakuna swali nilislolipenda kama "kwanini hukuniambia?" "kwanini ulinificha?"
     
  7. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mbaya ni pale mjomba wake huyo mumeo ndio dokta aliekuchoropoa mimba pale manzese lazima amng'ate sikio...
     
  8. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kinachokuhusu wewe personally, sioni kwa nini usimwambie mwenza wako.
     
  9. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    kwakweli inategemea na mapenzi yenu yalivyo........
    1.kuna mapenzi ,zaidi ya kuwa wapenzi mnakuwa marafiki sana na mnaelewana sana inafikia mahali you all confess to your past experience kiasi kwamba some you take them as jokes.
    2.kuna mapenzi mtu anaona kuwa sasa your looking for the future na kila mmoja analake kifuani kwahiyo mtu anaona atoe tu kwa kadri atakavyoona yeye inafaa.
    3.kuna wale ni wadadisi sana mko kwenye uhusiano unaulizwa maswali mengi sana ambayo inabidi uyajibu kwa kadri unavyoona inafaa kulingana na uelewa wa huyo mtu(ila ubaya wake uulizwe halafu udanganye siku aje kujua ukweli ,patachimbika sana)
    4.kuna wale ambao si waelewaji kulingana na ulivyomsoma ,huwezi kumwambia hata hiyo kidogo.
    5.kuna wale ambao ni too much open guy/lady yeye hukueleza tu ukweli no matter what will happen.
     
  10. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    I think its better uachwe mapema kuliko jamaa aje kugundua wakati umeshakolea na u can"t go a day without him! wanasema "The TRUTH hurts, LIES kill"
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Navyo fahamu mimi watu wanachunguzana kabla ya kuoana sio baada ya kuona :violin:
     
  12. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    hapana ,inategemea na mtu mtu umwambiaye....ila wapo wanaosema na still maisha yanasonga.
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mmmmh hapa pagumu....
     
  14. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    Whoever is careless with the truth in small matters cannot be trusted with important matters.
    Albert Einstein

    Three things cannot be long hidden: the sun, the moon, and the truth.
    Buddha
     
  15. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Usimwmbie mumeo/mkeo/mpenzio juu ya mahusiano yako ya awali, hasa kumsifia X- wako.
    Kwa mwananke usimwambie mumeo ofa unazopewa ofisini mf.lunch/chai(katkika mazingira ya kupeana kampani kwenda kula chakula au chai)

    Usimwambie mumeo jinsi unavyotongozwa ofisini aidha na boss au staff wengine.
    Usimwambie mumeo jinsi unavyosifiwa na wanaume wengine kwa uzuri/mwonekano n.k
     
  16. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huwez kumwambia kila kitu..khaaa, privacy is needed sometimes..Et umwambie nliwahi kubakwa,.au mama yangu mchawi..au mama yako alishawahi kutembea na baba yangu.. Au rafik yako alinitongozaga n'kamkubalia...lool umwambie vyote umezaliwa nae..aaah wapi..Mapenzi yapo ila c kihvyo..utaonekana mwehu..utadhalilika!
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hujambo kaka
    Haijalishi ni nani aliichoropoa bwana mi naona haya mambomtu ayaache tu
    Kwani lazima kuelezana kila kitu bwana
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa nini kumwambia "nliwahi kubakwa" iwe ni no no no?
     
  19. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nilipokutana na Wife nilimueleza kuhusu wadada wote niliowapitia. walikuwa saba. nikamueleza na nilioshia kunyonya tu maziwa. walikuwa wanne. sasa si unajua Bongo ukitangaza harusi ni sawa na kutangaza unawania ubunge lazima ya kale yatafumuliwa tu! basi ilikuwa kila wakimfuata wife anawajibu NAMJUA!
    Kuna faida na hasara ya kutoa taarifa zako zote. Faida ni kujenga uhusiano wa kuaminiana. hasara yake ni kwamba habari za nyuma zinaweza kutumika kukusimangia. Sasa ukiolewa na mwenzi **** imekula kwako!
     
  20. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Super analysis............big up
     
Loading...