Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vipi hili suala?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Elai, Oct 22, 2011.

  1. E

    Elai Senior Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana JF. Nilipokuwa niki update window ya PC yangu, niliwekewa ujumbe ukisema "You may be a victim of software counterfeiting"Je kuna kitu kibaya kitafuatia in the future na kuharibu window yangu au vinginevyo?Au niendelee na matumizi ya PC bila wasiwas?Unajua tena kwa vipato vya watanzania tuliowengi hatumudu kuwa na GENUINE WINDOW.Nitangulize shukrani kwa mawazo yenu.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama itakuwa na shida baadaye lakini in vema ukaifanya hiyo window iwe GENUINE .
     
  3. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Inaonekana windows unayotumia sio genuine, inabidi utafute winloader ili iyo window iwe genuine.... kama unahitaji naweza kukutumia iyo kitu
     
  4. E

    Elai Senior Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitashukuru kama utatumia hiyo winloader kwani ninahitaji.You may use jeremia.k2011@gmail.com.
     
  5. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Poa cheki email yako kisha usisahau kunipa feedback
     
  6. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimetuma but imefail labda kama una email address nyingine tofaut na ya gmail
     
  7. E

    Elai Senior Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sina e mail nyingine.Nikifanikisha e mail nyingine.Thank you.
     
Loading...