Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

VIP makanisani.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbonea, Mar 8, 2010.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau, hivyi mnajua kuna makanisa yametenga siti maalum kwa watu (VIP) fulani n ukikaa hizo siti lazima utanyanyuliwa. Ukiuliza sababu unaambiwa wewe utaweza kulipa 250,000 kila jumapili kama sadaka? hivyi dini ndiyo imekuwa biashara kiasi hicho?
     
  2. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama kanisa lipi hilo? Labda wameona kuwa "Mkono mtupu haulambwi"
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kanisa gani hilo wana tabia chafu namna hii?

    hebu litaje kwanza
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuambiwa hayo na wewe unang'ang'ana tu kuwa muumini?
     
  5. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukishaona hivyo basi ujue hapo kanisani kwenu faith imeshakua compromised!
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Jameni Bible inasema msipende kukaa viti vya mbele ambapo waweza kuja kuondoshwa hili waheshimiwa wakae, kwani ukikaa nyuma husikii neno?
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,588
    Likes Received: 9,143
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni tabia ya kanisa ulilokwenda wewe, hivyo usihalalishe kwamba hiyo ni tabia ya Makanisa.
     
  8. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na ndiyo maana nikasema "KUNA MAKANISA" kauli hiyo pekee inaonesha c yote....
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    well said
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Umeambiwa taja basi mfano wa makanisa hayo, nina uhakika kila kanisa hapa tz lina member wa jf!...epuka majungu!
     
  11. M

    Mchili JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hamna kanisa la namna hiyo.
     
  12. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    naomba niyataje hayo makanisa na VIP seats.

    1.AZANIA FRONT

    EDWARD LOWASA HUYU ALIPEWA KITI CHA MBELE KUSHOTO

    2.SAINT JOSEPH CATHEDRAL NA SOME TIMES SAINT PETERS OYSTERBAY.

    BENNY MKAPA MBELE KULIA
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Habari za kufikirika!
    Lete ushahidi:confused:
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu ushahidi si huo amekutajia hayo makanisa na siti zake!
    Sasa wewe jaribu kwenda na kukaa kwenye hizo siti, then tuone kama utanyanyuliwa au la.
     
  15. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Mwongo wa kutupwa Benny anasali St Imakulata - Upanga :D
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    No offence, lakini anasali nini hasa kudadadadeki??
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Ndiba Benny tuko nae upanga ukimwona st joseph au peter`s kuna ibada maaluum
    sasa aseme hapa upanga kiti chake ni kipi?
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mada hii haina mashiko...ina mtazamo-shoto zaidi kuliko kujenga.
    Bible inasema kwamba Viongozi wa Serikali na waheshimiwe, maana wasingepata madaraka hayo kama yasingelitoka juu!
    Kama kanisa linapata taarifa kwamba VIP fulani anakuja kusali kanisani kwao, ni lazima wajue atakaa wapi, si kitu cha ajabu aisee!
    Wewe mwenyewe ukipata habari za ujio wa mtu muhimu kwako lazima kuna maandalizi unafanya bana...usipime watu hapa!
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,535
    Likes Received: 3,725
    Trophy Points: 280
    Exactly na hata kama ni kweli alipewa ilikuwa kama heshima kiongozi amekuja kusalimu!!!!stop complicating life!!!!
     
  20. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Anatubu :confused::D:rolleyes:
     
Loading...