Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi watatu wa ngazi ya juu chadema kuhamia ccm

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanajamii, Oct 31, 2011.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Viongozi watatu wa kitaifa wa CHADEMA wapo kwenye hatua ya mwisho ya mazungumzo kuhamia CCM. Habari za uhakika zilizopatikana kutoka kwa mmoja wa washiriki wa mazungumzo hayo zinaeleza kwamba uamuzi huo unakuja baada ya vigogo hao wa CDM kugundua kuwa wana uwezo mkubwa wa kulisaidia taifa/kutoa mchango wa kulijenga Taifa lakini wapo katika Chama cha wahuni na ubaguzi wa hali ya juu. kwamba kwa nje Chama ni kizuri, ukiingia ndani ni upuuzi mtupu.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    malaria sugu siku hizi unajiita sugu1 pole sana, kabla hujapona malaria naona umepata na gono sugu. continue dreaming, chadema kitaendelea kuwa chama mbadala hata aondoke nani, na ni chama tawala come 2015.
     
  3. T

    Tata JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Source?
     
  4. B

    Baraka Diwani New Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kati ya CDM na CCM kipi kimeoza? Hao viongozi wa chadema wataenda tu kwenye mazishi ya CCM na sio kuhamia.Hakuna kulala mpaka kieleweke na kikieleweka tutakilinda
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,160
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    mleta uzi ni muhuni!!!!
     
  6. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mleta mada ni mzuri kwa nje ila kwa ndani roho yake na ubongo umeoza thats why anaandika mada za kihuni. CHADEMA ni painkiller, sugu malaria kama waumwa, join CDM upate kupona.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu?mana cdm tumeshindwa kutatua migogoro ya madiwani ktk halmashari ambapo kuna madiwani wetu.mungu wa yehova epushilia mbali hii kitu
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kasema ni source ni mshiriki wa karibu wa mzungumzo hayo au hujasoma thread yenyewe? Lisemwalo lipo na kama halipo laja, yetu macho. Siasa mbwana, labda jamaa wamegundua wanapoteza muda.
     
  9. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama kweli we in sugu 1 usiyejua kutafakari mambo ya kisiasa ndani ya Tanzania ya leo. Kwa hali ilivyo sasa kiongozi gani wa CDM ataenda Magamba? kama si unataka kopost tu thread isiyo na mashiko. Kuwa Sugu1 katika kuwa great thinker.
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe na humu kuna BUNDI( muona usiku tu)
     
  11. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Napita tu wakubwa.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    vipepeo watatu wamesema wanafanya mipango ya kuhamia chooni baada ya kugundua kwenye bustani kuna wahuni,na wameamua kufanya hivyo ili kwenda kufanya usafi chooni baada ya kugundua mainzi ndio wanachafua choo.
    na wamesema watashirikiana na inzi katika kaz hiyo.
    HUJAMBO BWANA MALARIA SUGU?
    NAONA JUMATATU UMEAMKA NA HENIOVA YA KAHAWA.
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    moderators

    once i heard that you will be seiving posts in this forum!

    this post is a mere mockery
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi si mfuasi wa Chama chochote, ila inawezekana CCM ikawa haina mvuto kwa sababu tu ni chama cha muda mrefu. CHADEMA naweza kusema ni sawa na mtoto aliyezaliwa njiti kwa sababu ni kichanga alafu mambo kinachofanya siyo ya kukijenga na ndiyo maana wajanja wanagundua kuwa kipo kwa ajili ya masalahi ya wachache. Migomo ya madiwani, maandamano, kubeza maendeleo ya yanayofanywa na Serikali, kutukana viongozi na baadhi ya mambo ambayo mtu mstaarabu hawezi kuendelea kukaa huko. Hongera hao viongozi waliogundua kuwa siyo chaguo sahihi kwao. wanaweza kuchagua chama chochote ila chenye heshima na maadili ya kitanzania, chama chenye kuheshimu jinsia, utu, sheria za nchi na chenye kuunga mkono juhudi za serikali kuwaletea wananchi maendeleo.
     
  15. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    tuna matatizo mengi kama nchi lakini hili la baadhi yetu kuamini kwa dhati kuwa wafadhili watakuja kutufanyia kila kitu linatuathiri zaidi ya mangine yote!
    Sisi wenyewe tuna jukumu kubwa na cha kuanza nacho ni 'to change the way we think'. Mawazo yako ni zaidi ya 60% ya mafanikio yako! Nalo hili wahitaji 'wafadhili' wakusaidie kulifikiri!!???
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tehe tehe tehe maandishi hayaongopi, ila uache flip flopping be real!!!!!!!!!!!! hahaha ahahahaha
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Asante Mkuu, umesema nilichotaka kusema. Inaonekana ile kampeni ya kuwasha taa mchana haijafika kwao. Bado kuna kazi kubwa ili kulikomboa hili taifa.
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,780
    Likes Received: 4,529
    Trophy Points: 280
    Hongera zao sana wameona mbali wakaamua...kwa hio wameamua kuruka mkojo ili wakanyage mavi?? CDM haiendeshi na watu watatu hata wangeondoka wote, nguvu ya vijana inayopanda haiwezi kuzuiliwa na watatu hao hata kama wangekua malaika, halafu eti unatumia neno " WA KITAIFA" unataka umtishe nani? Waondoke, CDM inaongozwa na katiba na sio watu, umaarufu wa CDM upo kwenye matendo na sio watu...jipange upya nawaambie tunawatakia safari njema waganga njaa
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli wwe ni KIMBOJO. Huna takwimu, husomi , husikilizi na wala huangalii vyombo vya habari. Unampata aliyekuwa mwenyekiti wa CDM mkoa wa Mbeya? SHAMBEE SHITAMBALA, na je huko singida wale waliohamia CCM siyo chadema au unafikiri walihamia CCM mwaka juzi? ndugu yangu hata miezi miwili haijapita. Usitoe hoja kishabiki tu ili mradi ionekane hiyo posho uliopewa inafanyakazi. Kuwa up to date ili uwendane na mazingira ya JF la sivyo utatumbukizwa shimoni na hizo posho za BILCANA
     
Loading...