Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa cuf tumieni uchaguzi mdogo wa ARUMELU kumjibu Hamad kwa vitendo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIRUNGI, Jan 28, 2012.

  1. KIRUNGI

    KIRUNGI Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuepo na mabishano kati ya baadhi ya viongozi wa cuf na mbunge wa Wawi mhe Hamad Rashid,wakati mmoja hamad akidai chama cha cuf kimekufa bara,viongozi wakisema hakijafa.Huku maalim seif akitolea mfano kwamba cuf bado iko ngangari bara nakama watu hawajui waende kwimba watakuta kuna madiwani wanane toka cuf.mm naweka hoja mezani ili kujua uhai wa cuf bara upo au haupo ni cuf kwenda ARUMELU,ikiwa wataweza alau kufikisha kura 3000,itatosha kujibia uwepo wa uhai wa cuf bara
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu wangu CUF haina hata ofisi mkoa mzima wa Arusha.Wao wamejikita Pemba tu.Sidhani kama Arumeru wanajua kuna chama kinaitwa CUF
     
Loading...