Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzimu wa Hamad Rashid: CUF Mwanza yameguka, zaidi ya wanachama 1,000 wajitoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hasan124, Jan 26, 2012.

  1. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zaidi ya wanachama 1000 wa chama cha wananchi CUF wa jijini Mwanza wamejivua uanachama wao Leo wakiweka wazi kumuunga MKONO Mbunge wa WAWI Mhe. Hamad Rashid na pia kuonyesha ni namna gani wamechoshwa na uongozi wa kidikteta uliopitiliza katika chama hicho.

    Hali hii inaonyesha wazi kuwa ile dhamira ya viongozi wa chama hicho ya kutoweka nguvu bara ilivyokiathiri chama hicho.

    Habari za ndani zinadai kuwa Huu Ni mwanzo tu kwani kuna uwezekano mkubwa wa wanachama na viongozi wa kubwa zaidi ndani ya chama hicho kujiondoa wakimuunga MKONO hamad rashid na fununu zaidi zinasema wimbi hili linaweza kuendelea katika mikoa ya tanga, dar es salaam na mingine mingi ambayo ndio Kama base ya chama hiki kwa bara.

    Habari za uhakika zinasema waliojiondoa Ni pamoja na viongozi waandamizi wa chama hicho JIJINI......habari zaidi tazama star tv jioni ya Leo.
     
  2. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakaenda wapi kaka
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Labda CCM A
     
  4. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu wamechoka......bora wabaki hawana chama kuliko mizengwe Kama ile ya Cuf.......most of them wanamsubiria hamad rashid kujua ina kuwa vp!!
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,736
    Likes Received: 1,305
    Trophy Points: 280
    Cuf walikula ya Mbuzi sasa wameota mapembe
     
  6. K

    Kajole JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    uuuuwiiii Mungu inusuru CUF jamani
     
  7. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Hehehe karibu kwenye chama chenye nia ya kweli ya kuwakomboa wananchi wa Tanzania katika lundo hili la umasikini [ CHADEMA]
     
  8. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi nadhani watajiunga na CCM A2 aka CHADEMA, na kabla ya kujiunga itawabidi wakaonane na mukubwa wa Magwanda ili awafungishe safari hadi Magogoni wakapate Baraka za Mkuu wa kaya kwani naona CHADEMA wameshakua watoto wa Ikulu; wanaingia hadi usiku sasa!
     
  9. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kama vile habari za kutunga vile....
     
  10. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamad Rashid amerejea tena hapa mgengoni! Huyu kijana alihadaliwa na usiku wa kiza na badala yake alikunya njiani na sasa kumepambazuka anaona aibu! Wewe umeona wapi ng'ombe akachinjiwa mkiani!
     
  11. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utabaki na fikra zako hizohizo potofu.....lakini kaa ukijua mpasuko Ni mkubwa kuliko ww na haoooo wanaokutumia mnavyofikiri........4tha first time since multipartism iingie TZ (1st election 1995) Pemba lazima itapata wawakilishi na wabunge kutoka mbali na hicho chake cha Chuki Uadui na Fitna...Umeisoma hiyo MPEMBA?!!! Teh teh
     
  12. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakitungwi kitu hapa yegella....muulize hata mpemba mbishi atakupa data......ww subiri tu kesho nahisi utasikia zaidi ya hiyo.......mjini hapa......nasikitikia tu hawa jamaa wa cuf.......kujenga wamejenga pamoja then ghafla ooh!! Tunatoa uozo.......
    Leo hii Jusa anadai Hamad Rashid Ni uozo?!! Kwa taarifa yake na wooote wanaodhani hvyo imekula kwao kwani uozo ndio utakao baki ndani na wasafi ndo hivyoooo tena wanatoka tartiiiiiibu.
     
  13. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280

    Hapana Mkuu, labda kama imetungwa na vyombo vya habari. Nimeiona pia kwenye muhtasari wa habari StarTV jioni hii saa 12:00. Nadhani kama sijakosea ni kama wananchama wa CUF 1260 hivi kutoka wilaya ya Ilemela jijini Mwanza. Its genuine.
     
  14. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwa sibahatishi kwani najua umakini wa Wana JF hivyo vitu vya kubuni havina nafasi ktk kichwa changu
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    utahangaika sana....hujamalizana na tibaijuka, ushahamia huku.
    Cheap, bei ya kongoro.
     
  16. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Too late, too little HR!
     
  17. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahaa wanakaribishwa sana
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Waache wafu waendelee kuzikana wao kwa wao!!!
     
  19. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sina hakika kama CUF ina idadi ya wanachama kama hao Mwanza,hii stori ya kutunga kutoka kwa mashabiki wa HR.
     
  20. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah! Umetisha, nguvu ya cuf Ni juzijuzi tu 2010 imeshushwa na CDM hvyo kaa ukielewa ule ndio ulikua mwanzo wa mwisho wa ChukiUbinafsiFitna.......inaonyesha wanachama wake walikipenda ila tunamjua aliyekipenda zaidi...
     
Loading...