Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CHADEMA Taifa njooni Missenyi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr.kibulala, Apr 18, 2012.

  1. M

    Mr.kibulala Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Misenyi ni moja ya wilaya ndani ya mkoa wa Kagera, ila cha kusikitika kata zote ziko chini ya magamba (CCM) hii inauma sana, lakini tunahitaji uhamasishaji mkubwa hasa kutoka kwa viongozi CDM taifa hata ngazi ya mkoa kufanya mikutano ya hadhara mara kwa kila miezi3, inatosha hili jimbo liko huru 2015 kwa mbunge wa sasa full kilaza.

    Pili ndani ya CCM wilaya makundi yanaendelea kati ex-mp na wa sasa, then wananchi wanahtaji changes. J'pili tulichukua kitongji na J'pili hii tunachkua kijiji then by election ingawa walisimamisha baada ya kuona magamba wanapoteza.

    HEY DKT SLAA TUNAKUHITAJI MISENYI HARAKA MZEE WANGU
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Your concern and advice noted. Pia na wewe anza kuhamasisha watu
     
  3. M

    Mr.kibulala Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeshaanza,ndio maana 2nauhakika na ushnd wa jpili hii wa mwenyeti wa kijiji,nimeanza kwa watu kijijini
     
  4. N

    Nyampedawa Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Safi sana Mr. Kibulala. Nina imani mtafanikiwa. Nashauri wasiliana na viongozi wa CDM ngazi zote hata kwa email au barua pia, ingawa humu JF huwa wanapitia.
     
  5. Chaimaharage

    Chaimaharage JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well done! Wahaya na unshomile wao bado wanahangaika na magamba? usomi wao sijui unasaidia nini! au ndio wa kutuzalia majaji kama "Rwakibarila"? sababu najua wahaya wengi wamesomea sheria.
     
  6. M

    Mr.kibulala Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwel mkubwa huku wahaya walilala ila wanaanza kuamka,ndio maana nimetoka kwe2 kuja kuwapa sumu za CDM,tutafika
     
Loading...