Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa chadema ndani ya Ifakara -Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by miti, Aug 8, 2012.

  1. m

    miti Senior Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Habari ya kazi wana jf, chadema wameingia ndani ya ifakara kama nusu saa iliyopita tumewapokea mapokezi ya kufa mtu hadi nyinyiemu wamechanganyikiwa, mana ofisi yangu iko jiran na barabra basi ni hatari tu bodaboda na wat wa miguu ni wengi sana, katika pitapita yang nimekutana na mwenyekiti wa wa kata flani maeneo haya anaongea na wana ccm wenzake kuwa wananchi wa ifakara hawana mpango na chadema kwani wameshaona serikali ya chama cha mapinduzi inawajali sana na imeamua kuwaletea trekta hivyo saizi wananch wanajirudi, mara akatokea mpitanjia akawajibu trekta tumeletewa sisi au wanajeshi? Habari ndo hiyo saizi naelekea kiungani ambako ndo uliko uwanja wanaoenda kuhutubia chadema na uwanja uko pua na mdom na kituo cha polisi hivyo spati picha itakuwaje. Nitaendelea kuwajuza kinachoendelea.
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Asante Kamanda endelea...
     
  3. m

    malaka JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Leo nilimuona raisi wa watu akikatiza pale morogoro. Nilipata faraja kuona bado yupo katika muendelezo wa ukombozi.
     
  4. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    safi sana mkuu...usisahau picha kama una ka-simu ka mchina
     
  5. m

    miti Senior Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    wakuu picha mnaingiza vp ninazo nashindwa kuziingiza
     
  6. m

    miti Senior Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 135
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    IMG0083A.jpg IMG0092A.jpg IMG0095A.jpg

    wakuu picha ndo lkn simu yangu haiko fresh wakuu



    IMG0093A.jpg
     
  7. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    very nice movement
     
  9. s

    slufay JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umekopi na kupaste
     
  10. k

    kitero JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante kwa taarifa na tumerizika kwa picha,tunajua kipato cha mtanzania.
     
  11. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......AHSANTE SANA MKUU.... MUNGU AWABARIKI WANANCHI WOTE KWA KUJITOKEZA KWA WINGI MKUBWA....

    Viva MAKAMANDA M4C!!
     
  12. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu 2nashukuru sana kwa tarifa nzura,,,,nyinyiem kama vipi 2nawapa dole la kati
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Halafu kiongozi mmoja anayezeeka vibaya anasema kuwa CHADEMA itakufa kabla ya 2015...ha ha ha ha ha!!!
     
  14. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Nimeamini kweli wewe unatumia simu ya mchina
     
  15. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....NATAMANI NIJUE IDADI YA WANACHAMA WAPYA AMBAO WAMETHUBUTU KUJIVUA Gamba na Kuvaa GWANDA....
     
  16. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mwache aendelee kuota ndoto za mchana. atakuwa anaweweseka huyo, maana kimbunga cha CDM sio wazee tu, hata vijana wa magamba wanaweweseka ile mbaya. CDM forever. kwa kuwa CDM ni sauti ya wanyonge, huyo mzee itabidi afe kwanza yeye aiache CDM ikamilishe misheni yake ya kuwakomboa wanyonge.
     
  17. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  18. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Msimlaumu mzee alisema hayo baada ya kuzinduka kutoka usingizini. Aliota nyinyiemu inaizikwa akamua ku-compasate maumivu kwa kuitaja chadema.
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Picha hizo ni nzuri sana. Hatuhitaki kuona kama sura za wahusika zina vipele au ziko soft, zaidi picha ni ushahidi wa kuaminika zaidi kuliko maneno matupu.
    M4C FOREVER.
     
  20. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mwache atakuwa kama yule mtabiri mkuu aliyetabiri mwisho wa dunia, chakushangaza ilipofika hiyo siku akafa yeye.
    M4c forever
     
Loading...