Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi wa CHADEMA kutokumtambua Rais ni Kosa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Democrasia, Nov 18, 2010.

  1. Democrasia

    Democrasia Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani nilikuwa naomba kujua kama kuna madhara yoyote yanayoweza kuwapata wabunge wa CHADEMA NA WANACHADEMA kwa ujumla kwa kutomtambua Raisi.
    Naomba kuwasilisha
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    sio kosa maana hata wtz %72 hawamtambui na hakuna madhara.

    na leo natamani wasiingie mara huyu jk atakopofika mjengoni

    watoke nje na kuanza kucheza bao au karata
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Siyo kosa kwa sababu hata mimi simtambui kama Rais halali wa JMT
     
  4. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kishelia je?
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Unamaanisha 'sharia' au 'sheria/ kikatiba'?
     
  6. w

    watarime Senior Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marekebisho, Kisheria je?

    Tunapo sema hakuna kosa tunaimanisha ni kisheria sio vinginevyo!
     
  7. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna sheria inakatiza mtu kusema kuwa hatomtambua rais. Lakini kama rais ametangazwa na tume ya uchaguzi kutokumtambua hakutakuwa na nguvu kisheria kwa sababu hakuna mahakama yeyote yenye mamlaka ya kuchuguza kuchaguliwa kwake kwa mujibu wa ibara 42(2) ya Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977. Ibara hii iliwekwa makusudi kwani walikuwa madarakani walijua kuna wakati watahitaji kuchakachua matokeo.
     
  8. Gelange Vidunda

    Gelange Vidunda JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hao CHADEMA hovyo sana! Kama kweli hawamtambui basi sharti wasiingie bungeni na wasichukue ile hela ya posho wala pesaingine manake itakuwa kama wanachukua kutoka serikali wasioitambua!! Yule kiongozi wa upinzani bunge lililopita aliwaambia hivyo kwani wao CUF hawaku ingia baraza la wakilishi mpaka muafaka ulivyofikiwandipo wakarudi barazani na kuanza kuchukua fweza.

    Namna gani hii!!!!????
     
  9. minda

    minda JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    a typical ignoramus!
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,963
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    kweli ukombozi kwa bongo bado uku mbali!
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wabunge wa CHADEMA wametoka kwenye ukumbi wa Bunge ila wameonekana wakitazama TV (Runinga) hotuba ya JK , sasa hapo haumtambui kivipi ili hali unamsikiliza ? si ni bora ungekaa tu ukumbini ukamsikiliza vizuri Mh. Rais
     
  12. L

    Lorah JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HAHAHAH WAMEMWAIBISHA RAIS WAKO MBELE YA WAGENI WAKE....
    KWANI KUANGALIA MTU AKIONGEA KWA TV NI KOSAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA:doh:
     
  13. M

    Mantuntunu Senior Member

    #13
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 137
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Katika hali iliyokuwa ya kubeza Kikwete awaambia Wapinzani kwamba hata wasipomtambua wasisahau kwamba watahitaji ushirikiano wa Serikali iliyopo madarakani ili kuweza kuleta maendeleo katika Majimbo yao na kusisitiza kuwa na Serikali hiyo yeye ndio Rais wake.

    Maana yake ni kwamba itabidi wamtambue ndio wataweza kupata ushirikiano. Sounds like a blackmail!!
     
  14. kmwemtsi

    kmwemtsi Senior Member

    #14
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umewaona wapi? kama si umbea mgeni:smile-big:
     
  15. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida, Wabunge wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), wameamua kutoka nje ya Bunge mara baada ya Rais wa nchi, Jakaya Kikwete kuanza kuhutubia Bungeni. Wabunge hao wametimiza adhima yao ya kutoka nje ya Bunge kama walivyoahidi hapo mwanzo kwa kile kinachodaiwa kuwa hawamtambui Dkt Kikwete kama Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. JK hivi sasa anaendelea na hotuba yake kama kawaida.
     
  16. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe hujazoea hotuba hizi. Si unakumbuka mambo ya Mbayuwayu???
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mzee wa visasi
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Karibu JF.

    Hongera kwa kujiunga leo.

    Bahati mbaya umeanza kwa hoja nyepesi.
     
  19. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hiyo ni ku send signal kwa serikali kuwa wali-chakachua ,hivyo hata baadaye watakuwa makini kufanya madudu kama hayo....
    bravo Chadema
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
Loading...