Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Viongozi na wanachama wa CCM Zaidi ya 3680 wanasubiri Kadi za CHADEMA wilaya ya Same

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by simon james, Apr 26, 2012.

  1. s

    simon james JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongoz wa CHADEMA Taifa Tunaomba mikutano ya ufunguzi wa ofsi Wilaya ya Same Kata ya Makanya, suji, Chome na Gavaosaweni kwani tunazo ofisi za Kata ambazo zipo tayari tangu mwez wa 1 ilabado hazijafunguliwa rasmi. Ikumbukwe kuwa kata ya makanya inayo madini ya jasi ambayo muda mrefu yamechimbwa bila kuunufaisha uma wa makanya, tunao udongo mwekundu ambao unasafirishwa kwenda kenya, liposhamba la mkonge na migogoro mingi ya ardhi. Tunaomba mje mapema mwezi huu kufungua ofisi zetu na matawi zaidi ya 30 kwani ni aibu tangu mwez wa 1 hakuna ufunguz rasmi. Kwasasa tunafanya mikutano ya kuchagua mabaloz na viongozi wa matawi ila hatuna vifaa kabisa yaan bendera, kadi na miongozoTuwasiliane 0788177315
     
  2. W

    Wemba Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nasikia hata Mwnkt wa Magamba hapo Same Mh. Kessy anataka kutoa gamba
     
  3. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Safi sana Mungu awatangulie katika hatua zenu hizo
     
  4. M

    Maliki Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zanzibar ni koloni la tanganyika. Mzanzibar shiriki katika harakati za kudai uhuru wa zanzibar - 2012.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nafikiri Same nayo ipo Kilimanjaro kama sijakosea
     
  6. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tumaini Makene uje kutoa muongozo huku tena haraka iwezekanavyo!
     
  7. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu huoni ni busara kuwasiliana na hao viongozi wako kwa taratibu za kiofisi, na kwa njia zinazokubalika kama nawe ni muhusika huko Same
     
  8. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbarikiwe sana.
     
  9. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But mpaka sasa ni ngome ya magamba si unakumbuka Anna kilango, Daniel Yona wote ni magamba wa Same sasa kama wanataka ukombozi safi sana
     
  10. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana harakati zenu ni za kupongezwa makamanda! Nyie endeleeni kupiga kazi viongozi watawakuta njiani mkiendelea na ukombozi, naamini pia wamesha wasikia watawasiliana na nyie, pia nitachukua simu yako niwapatie viongozi ninaowajua!
     
  11. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Aisee asante sana kwa taarifa kama hizi. Ni changamoto kwa uongozi makao makuu, wachangamkie tenda!. Gharika/upepo wa madbadiliko na ukombozi umezidi uwezo wa kukusanya!


    This is very refreshing! Asante sana Simon
     
  12. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nguvu yenu muipeleke mpaka mwanga maana nako kuna nguvu za yule mwovu.
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wewe si msomali kwani hatukujui
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkeo na wanao wote wanakucheka, wamepata kadi. kawaulize.
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    I have never seen any constructive idea from your postings, you just post for reference sake, poor you.
     
  16. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba yanazidi kupukutika tu.
     
  17. kilght

    kilght JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hongera kwa moyo wako safi wa kizalendo
     
  18. RUBERTS

    RUBERTS Senior Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu awape uvumilivu viongozi watakuja. Msikate tamaa kama hayo ni ya kweli. Tunawaombea sana Mungu azidi kuwafungulia njia na kuwapa maono zaidi.
     
  19. w

    wamwala Senior Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kumbe bado hakuna ofisi ya wilaya ya chama letu. Mnyika na wengine fanyeni fasta jamani. Hongereni sana wana SAME Murungu amgenje Nguvu ya Vantu itisha sana. VIVA CHADEMA
     
  20. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri mzuri, ila lugha ya Malkia sijui kama ataielewa labda ungeutoa kwa lugha yetu ungemfaa.
    Siku njema.
     
Loading...