Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vinundu vigumu kifuani ni maradhi gani?

Discussion in 'JF Doctor' started by Doyi, Jul 19, 2012.

  1. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    heshima kwenu wadau.nimepatwa na vinundu vigumu kifuani kwangu kwa muda wa miaka mi3 sasa.huwa haviumi ila vinawasha kwa mida fulani kisha vinaacha.vimetengeneza kama mafungu matatu kimoja kikubwa mfano wa ukubwa wa njegele na vingine ni vidogo kabisaa.nimejaribu kumuuliza daktari akasema nisiwe na wasiwasi ni maumbile tu.sasa naomba kuongezea maarifa humu jamvini jamani je ni ugonjwa gani au ni dalili ya kitu gani mana naogopa .nawasilisha
     
Loading...