Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vijana wa Tanzania waanzisha kampeni kutaka Kikwete AJIUZULU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Easymutant, Jan 10, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kuna page mpya ya Facebook imeanzishwa inaitwa "President Jakaya M. Kikwete MUST Resign." Less than ten days tangu ianzishwe group hiyo tayari watu 2,800+ wanaunga mkono wazo hili by usiku wa Januari 14, 2011. Facebook hutumiwa zaidi na vijana, wanafunzi wa vyuo na sekondari.

    Huyu Rais kweli hapendwi na wananchi wake! Vijana wametoa comments za hasira sana kuhusu Kikwete.

    President Jakaya M. Kikwete MUST Resign | Facebook
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mimi nilidhani ni hapa JF pekee ambako wengi wanamuona JK ni mpuuzi na disgrace to our country! Kumbe na kwingine watu wanaonyesha masikitiko kwa kuwa na Rais kama yeye!!!

    Tiba
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kina Gbagbo mbona wako wengi tu Africa i cannot tell any difference btn Kikwete and Bagbo...
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    I like this:israel:
     
  5. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uislamu wetu haubariki mauaji; naomba sana Albadiri imfuate Rais Kikwete, Said Mwema na mtu yeyote alietia mkono wake katika kuwaua raia wenzetu kule Pemba na sasa Arusha.

    Kama polisi ni zaidi hapa nchini sasa tutajuana huku uraiani.

    Polisi na ndugu zao wote hatutawapa ushirikiano tena huku uraiani popote pale, hatutafanya biashara yoyote na nyie na hata ukilazimisha lifti kwenye gari yangu kuna uwezekano mkubwa nikabamiza gari langu mwenyewe kwa upande uliko ili ufe sawa na raia wenzetu mliowaua kiunyama Arusha.

    Tangu sasa polisi hata kama ni ndugu yangu toka nitoke tusijuane na mtoto wangu yeyote atakayejiunga na jeshi hili alaaniwe na afe mara moja hata kabla hajamaliza mafunzo hayo.
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    lo, tumefika mahali pa hatari sana. God forbid
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani honestly Kikwete iliishamshinda period anapelekeshwa na hao mafisadi:shetani::shetani:
     
  8. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hadi fb hawamtaki mh hafai hivi ni nani aliyemchagua huyu si ana maruhani nguvu za giza
     
  9. m

    mzambia JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani fatwa itamfuata huko uliko fatwaa kwa kikwete
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    this ni kali sasa
     
  11. C

    Campana JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kikwete is still celebrating the new year. I don't believe if he has gone back to office, as all the news concerning him since end of Dec is on parties parties parties ...............
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    gavana house
    [​IMG]
     
  15. M

    Mkare JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaah wapi, huko huko holiday kwake anaisoma namba kimya kimya... Memuona lini ile kazidi kukonda tu na kuzeeka... anadhania mchezo eeeh!
     
  16. czar

    czar JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi picha za wanafunzi zinanipa huzuni sana halafu ukizingatia hela zipo ila jamaa wanakula aaah! Wabunge pia wanastahili kuulizwa wamewasaidiaje wananchi wao?

    -6 kajenga ofisi mil 500 jimboni zingetosha kabisa kujenga hata jengo tu wakakaa humo.
    -Mkulo kapanda ndege kaagiza shangingi from dar kwenye mahafali ya IRDP, mil kadhaa zimeenda hapo
    -Dowans kampuni feki inatakiwa bil 90+, wanafunzi wangepata na chai ya asubuhi bureee.
    -Huko tanroads kwa kusitisha mikataba kienyeji kuna mamilioni yanatakiwa.
    -List goes on and on, kinachosikitisha wafanyayo haya ni watanzania wenzetu.
     
  17. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He must resign not a joke
     
  18. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    Naunga mkono hoja. Wahamie huko huko kwa akina Chatanda. Wanatoka kutupiga na kutuua, mabwana zao walowatuma wanasahau kuwapa hela za kununua chumvi. Aiseeee Mangi, usikopeshe polisi anapokuja kwenye kioski chako, cash cash tuuu.
     
  19. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
  20. Ploretariant

    Ploretariant Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...