Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Vifaa vya mgahawa bei poaaaa!!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by aghassany, Dec 5, 2011.

  1. a

    aghassany Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAKUU,

    Nimefunga mgahawa wangu na ninauza vifaa kama vifuatavyo na vimetumika miezi 6. List ni kama ifuatavyo:


    1. GAS GRIDDLE 3 BURNER
    2. GAS GRIDDLE 2 BURNER
    3. FRYER
    4. ORYX GAS TOP COOKER
    5. COMMERCIAL EXHAUST FAN
    6. WALL FAN
    7. FRIDGE WITH FREEZER
    8. OPEN WELCOME LED LIGHT BOARD
    9. KILL PEST
    10. TABLE.


    NAUZA VITU VYOTE KWA PAMOJA BEI: 3M

    NI PM KAMA UNAHITAJI NA UKO SERIOUS.
     

    Attached Files:

  2. a

    aghassany Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu kimyaaa...

    Hii ni dili poa jamanii....
     
  3. a

    aghassany Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona mumekomaa. Haya na hii mushindwe 2.3 M for everything...
     
  4. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bei yako iko juu sana, china kitchen set ya restaurant ndogo unapata for $ 3,000 na hapo kunakuwa na vifaa vingi sana included, hivi vifaa vyako hata $ 600 haifiki.
     
  5. a

    aghassany Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa tuko bongo sio china. Nenda ulizia hivo vifaa hapa wanauzaje...
     
  6. a

    aghassany Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa tuko bongo sio china. Nenda ulizia hivo vifaa hapa wanauzaje...
     
  7. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu uko wapi-mkoa? Dooh hapa ukiuza kitu JF inabidi uwe na roho ngumu kama ya paka unaweza kutukana bila kukusudia!
     
  8. B

    BARRY JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    punguza bei.........naweza kuchukua eti, fanya 1.8m
     
  9. a

    aghassany Member

    #9
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo dsm kaka... Kweli kabisaa manenoo yakoo...
     
  10. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tarehe 5/12 ulianza hivi, angalia RED



    Baada ya siku moja yaani tarehe 6/12 ukaja na hii


    For less than 12hrs ulikuwa unataka kuwaibia watanzania wenzako takribani sh. laki saba 700,000.

    Vifaa vyako gharama yake si zaidi ya million moja na laki mbili 1,200,000, otherwise endelea tuu na restaurant yako
     
  11. a

    aghassany Member

    #11
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Silence is a good answer or a F***.... Kama unaona nilitaka kuwaibia hayaa... njoo uone risiti nilivonunulia mimi alafu utajua kama nimetaka kuwaibia au vp... Anyways anaetaka atanunua asietaka basii hatulazimishani hapa...
     
  12. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Scan receipt uiweke hapa ili umtoe jamaa nishai....mimi nina 1.3M
     
Loading...