Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Video mpya ya ay ft marco chali iliyofanywa s.a ni moja ya video kali africa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mpembasafi, Jun 16, 2012.

  1. m

    mpembasafi Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    http://m.youtube.com/watch?desktop_uri=%2Fwatch%3Fv%3DCIFEfCmxqlA%26feature%3Dyoutu.be&feature=youtu.be&v=CIFEfCmxqlA&gl=US
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,254
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Sasa hiyo video iko wapi mkuu.
     
  3. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    bado nina tatizo kwenye hili..............
    video nzuri na aghali lakini kwa nyimbo za kawaidaaaaaaaaaaa saaaaana,kinyume chake na enzi zile wanatoa nyimbo kali alafu video za bei chee.....dah
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    [video]http://www.youtube.com/watch?feature=endscreen&NR=1&v =7YnwRIqTZRo[/video]
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ay hana jipya kashapotea....na amshukuru sana Hermy B kwa kumrudisha maskioni mwa watu tungeshamsahau kama rafiki yake Snare..promo kubwa kiwango kidogo ndio maana nyimbo zake hazikai.
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Juzi pale Millenium Tower alikuwa anajitapa kuwa amespend 33 Million for this Music Video! Kumbe Bongo watu wenye tabia kama Wema Sepetu wapo wengi enhee?
     
  7. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijui nikupe zawadi gani, mi mnilidhani niko peke yangu niliyeliona hilo dah ay kwisha habar yake ila anajitahid kung'ang'ania game
     
  8. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    video kali sana ila lyrics ni ovyo kabisa hauna mvuto kabisa. sijui nani mtunzi wa huo wimbo.
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Video ya kawaida sana! Hakuna jipya hapo!
     
  10. kijembeee

    kijembeee JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    used to think so highly of AY,but that is no more
     
Loading...