Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

vichekesho huanzia wapi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Fulani, Jun 25, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    nauliza maana kuna mabingwa wa kuvisuka hivi vitu hadi unabakia kucheka na kushikilia mbavu. pia nadhani wazungu ndio wanaongoza kwa kubuni vichekesho. yawezekana hii ni taaluma kabisa huko kwao ila huku kwetu ni kipaji tu. pia ukiangalia vichekesho vingi huku jamvini ni vya kizungu. kwani kwao kuna matukio sana? ikibidi lianzishwe shindano la kubuni vichekesho humu jamvini ili turefushe maisha
     
Loading...