Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzuri na raha ya bukoba - kagera part 2 : Vitu asili na vipya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ta Muganyizi, Nov 17, 2011.

  1. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    kwa vile bado nauzunguka mkoa huu wa Kagera kila nionapo kitu kizuri lazima nikilete kwenu. Kwa sasa pale maeneo ya Bukoba mjini kwenye Round about karibia na Rugambwa Memorial house al maarufu kama West End Rodge Imetengenezwa Artificial banana plant na kuwekwa katikati ya mji. Kwa kweli inapendeza hebu iangalieni. Mkija desemba MTAFURAHI WENYEWE.

    IMG_0313.JPG

    Hebu cheki mji unavyopendeza kwa sasa. Na hapo chini vipi


    IMG_0314.JPG


    Wazee wa Mulebe nao hawakubaki nyuma, wanatengeneza vitu vya asili hivyoooo, loh we acha tu jamani ni nomaaaa. Hebu angalia hapo chini


    IMG_0471.JPG


    Na hii ngoma ya kule Nshamba unaikumbuka? Huyu jamaa anaitwa Stephen Selestine Tibaigana

    IMG_0464.JPG



    Vitu asilia vinaendeleaaaaaaaaaaaaa

    IMG_0472.JPG



    IMG_0474.JPG



    IMG_0499.JPG


    Unaicheki hiyo kofia. Ekolize "Ebyai" Yaani imetengenezwa kwa magamba ya migomba.

    IMG_0500.JPG

    Kama kawaida ndizi haziwezi kukosa hapo.

    Sasa tunaelekea Kemondo kisha turudi Kiroyera Beach. Wazungu nao waiingia eti.

    IMG_0561.JPG


    Unawakumbuka wapiga mziki wetu. Akina Focus, Moto pamba, Majura sound, JVC, Turbo, One Way ilikuwa balaa enzi hizo. Hadi sasa Focus yumo.


    IMG_0574.JPG


    Unaikumbuka hiii. Ngoma unapiga mwenyewe na kuimba juuu. Saida Karoli alianza hivihivi.


    IMG_0583.JPG

    Hapo jamaa wa kikundi cha vijana wa TADEPA kutoka KATERERO ANAFANYA MAMBO akiwaambia wananchi kuwa Ukimwi na TB bado vipo wajihadhari.

    IMG_0588.JPG


    Waheshimiwa wa TADEPA, wananchi wote, wanacheki ngoma na kutafakari meseji hizo hebu cheki nyuso zao.

    IMG_0591.JPG


    Watoto nao wanakula lecture, yaani baada ya miaka michache wako ulingoni. Hata Tibaigana (Afande) na Tibaijuka
    (Prof), Azaveli Rwaitama, Baregu, Mkandara, walitokea viwanja vya dizaini hiii.

    IMG_0597.JPG

    Sasa huyu Afisa naye anayarudi, anaunga mkono hua. Wenzake wanamchekiiiiiiiiii, tehteheteheteheteeee.... Mussa Mohammed.


    SASA TUNAELEKEA KIROYERA WAKATI WA JIONI/USIKU

    IMG_0608.JPG

    Sasa hapo ndo Mhaya wa Ihangilo anacheza ngoma hiyo, na huyo Afisa pembeni, sasa ndugu zangu Wahaya wa ulaya, i mean wazungu wakaingilia kati. Bukoba bana, we acha tu.

    IMG_0613.JPG

    Mzungu anaposhangaaa kiduku ya Kihaya..... maweeeeee chonka jamani basi tu.

    Wadau naishia hapa kwanza. Najua Kamaradarie ataongeza vingine.
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mbakasinge waitu.Ungepanda juu kidogo hiyo sehemu inaitwa KANAZI...kwa akina Barongo,Balozi E.Mulokozi,mbele kidogo in IBWERA kwa Dr.Kilahama wa Malia asili na Wakili Tasilama,Jaji Lwakibalila nk..Mbele Kidogo ni KATORO kwa Prof Katima .safi sana TaMuganyizi
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Nyenje nkuru umebadili pichaaaa
     
  4. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Sasa mkuu wewe ni yupi kati ya hao wote kwenye picha?
    waoneshe wadau wqengine maana mimi nishakuona kwenye picha moja hapo
     
  5. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Weweeeeeeee mimi ningejipigaje picha
     
  6. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Nimekusoma Jason Statham
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nilidhani picha za TOTOZ za kihaya bana hahhahahah
     
  8. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    nitakupm hizo picha maana hata sister wangu yumo...........ila anapua kama yangu
     
  9. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160

    Wakora waitu Ta Muganyizi twashemerelwa aha maisho, byona birungi nibyoleka Buhaya yaitu!!!!!

     
  10. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ta Muganyizi wakora!!
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndiyo nimebadili sasa hivi nimenunua computa si unaniona ninvyochart?
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ta Muganyizi nakuboana okwete omutoma waitu..teeeeee
     
  13. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni zawadi kwa mgeni ambaye amefika kijijini.
    zawadi.JPG
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Picha ni nzuri na tunashukuru kwakuziweka hapa
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Apr 23, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Vijana wetu wageni mko wapi
     
  16. life is Short

    life is Short JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2013
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 3,149
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ohh I miss ziwa magharibi... longtimu.... Suali kwa wahaya ? what thats mean.
    " iwee wasibottaa WamShanawayttu " ndo manaake nini?
     
Loading...