Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uzembe, Ufisadi Akiba Commercial bank!!!! inakera

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Technology, Jan 27, 2012.

  1. T

    Technology JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Toka jana hatujapata huduma katika matawi yoote ya akiba, niko tawi la kijitonyama toka asubuhi eti system ime corrupt. nimemtoa mgonjwa wangu muhimbili ili atibiwe private hospital kwa gharama kubwa, hawa wazembe eti system nzima imefail!!! nchi hii?
     
  2. T

    Technology JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    BOT, TRA, Takukuru hebu tupieni macho haraka saana pale, they must be doing something!!!!
    it is unusual
     
  3. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ni mambo ya technogia. Benki ziko nyingi ameshaa account yako.
     
  4. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hamia CRDB Bank

     
  5. T

    Technology JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    which mtandao, inamaana hawana disaster recovery unit? hawana a backup link??
     
  6. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe kwa vyovyote vile iwavyo utakuwa ni mpumbavu. hivi hata ukigombana na mke wako lazima uje uandike hapa janvini? unatujazia pumba tu.
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Weye mutu, mbona munkari.
    Kama haiku-touch si kunja vidole vyako kwani lazima ucomment?
    Vidole vingine bwana!!!!
     
  8. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndugu haturuhusiwi kutajana majina, sheria ingeruhusu ningekutajia jina la huyu Ngwendu usingeshangaa kwanini amejibu hivyo....
     
  9. M

    Mokerema JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye Benki unamfahamu?
    Kama mwenyekiti ni Dr. Idris Rashid na naskia amewatoka kaanzisha Bank ya Sharia Law anataka Mhamie Islamic Bank. Njie majuha na Kiongozi wenu **** Kalulu. Akiba ilianzishwa kwa pesa yenu mkaingia kichwa kichwa ili mkopeshwe tena pesa za umma bull shit. Hamia CRDB Kama ulivyoshauriwa hapo juu. Tanzanians are not serious as usual umechukua hatua gani just close your account au bado mkopo hujamaliza kulipa just shut up.
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    It is true walituhadaa tukaingia kichwa kichwa tukanunua hisa eti benki ya wazawa toka wakati huo mpaka leo wanaanzisha matawi kwenye nyumba za bei kubwa lakini hata mwaka mmoja hakuna gawio kwa wanahisa!! Kuna umuhimu wa wanahisa kukutana na kuujadili uongozi wa Akiba Commercial bank ,kwani kuna benki zimeanzishwa nyuma lakini wanatoa dividends!!
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kimbilieni crdb,wale watu wamejipanga ila tu wanawa underpay wafanyakazi wao,otherwise ndo reliable benki ya kada zote.
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    next week naenda kuchukua changu pale exim im fade up na ushwain wao .
    Fools
     
  13. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sidhani kama wana hiyo vitu yote.Aibu, hata offline?.
     
  14. iloveguinness

    iloveguinness Member

    #14
    Feb 3, 2014
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Leo siku ya 8 no service!!! Kesho asubuhi no mjadala nafunga a/c yangu wabaki na kimeo chao hawana adabu wachawi wakubwa.
     
  15. stanlthecreator

    stanlthecreator JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2014
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 1,949
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akiba sio bank ile ni saccos nilishahamisha pesa zangu mapema sana wapuuzi sana wale kama una matatizo wana wajibu ya ovyo sio hospitality amia crdb au dtb and enjoy the hospitality services
     
Loading...