Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uwakilishi bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by merick david, Jul 19, 2011.

  1. m

    merick david Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HI ndugu zangu wa jamiiforum,
    kwanza kabisa namshukuru mwenyezi mungu kwa kunikutanisha nanyi kwani inaaminika kuwa jamiiforum ni mtandao uliojaa wasomi na watu wenye upeo mkubwa wa kufikili, kwa upande mwingine naomba niweze kutoa maoni yangu juu yavyuo vya elimu ya juu nchini tanzania kuwa na wawakilishi katika bunge la jamhuli ya muungano wa tanzania, wawakilishi hawa nazani ndio watu pekee ambao wataweza kutuwakilisha na kupigana katika kuhakikisha tunapatiwa haki zetu kwani inaaminika kuwa wawakilishi hawa ndio wanaojua matatizo yanayo tusibu yakiwemo kutopewa mikopo yetu kwa wakati, mwisho napenda kuwashukuru wana jamiiforum na baadhi ya viongozi wetu ambao kwa maana moja ama nyingine wanaguswa na matatizo yetu huko bungeni kama mh machali,wenje,mnyika na wengine wengi

    .
     
Loading...