Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uvccm Tabora vipande vipande

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MFALME JUHA, Aug 23, 2011.

  1. M

    MFALME JUHA Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama cha mapinduzi mkoa wa tabora kikiwa kinajiandaa kulikomboa jimbo la igunga leo hii kamati ya utekelezaji uvccm mkoa wa tabora kimemsimamisha uongozi katibu wa chipukizi na uhamasishaji uvccm mkoa wa tabora bwana Daniel kazi Muhina hadi pale baraza kuu mkoa litakapoitishwa
    aidha taarifa kutoka chanzo cha ndani cha uhakika kinaeleza kuwa kusimamishwa kwa bwana muhina kunahusishwa kwa kiasi kikubwa na makundi ya kisiasa yaliyopo mkoani tabora ambapo inaaminika kuwa bwana muhina alikuwa mfuasi mwaminifu wa mzee nkumba mrengo tofauti wengine ambao ulikuwa na mrengo wa upande wa pli yaani ya wakasuvi na samuel sita.
    taarifa zaidi zina dai kuwa bwana muhina ambaye anaushawishi mkubwa wa kisiasa hasa za vijana kunapelekea vijana wengi kuzidi kukichukia chama cha mapinduzi
    vyanzo vingine visivyo na uhakika vinadai kuwa kusimamishwa huko kumeshinikizwa na mkiti wa ccm mkoa tabora ambaye bwana muhina hakumuunga mkono wakati wa uchaguzi wa ccm wa 2007 na kibaya zaidi bwana alikuwa kampeni meneja wa ndugu Hussen Bashe ambaye ni mfuasi wa Rostam Aziz hivyo kupelekea hali ya kisiasa kuzidi kuwa tete
     
  2. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    waache wafu wazike wafu wenzao!
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hivi kuna vijana ambao bado wanaambatana na ccm? real?? acha waparagane!
     
  4. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila chenye mwanzo lazima kiwe na mwisho magamba ndio mwisho wao huu.
     
  5. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  6. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umoja wa Vijana wa Chama Cha Masaburi type. Unadhani wana jipya? Wanajiita vijana kumbe ful vijeba mfano Malisa plus Riz? Masaburi yao wacha wazikane muda umefika
     
  7. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kifo cha pazi furaha ya kunguru
    chadeeeeemaaaaaaaaaaa juuuuuuuuuuuuuu
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,972
    Trophy Points: 280
    huh..................wachsa wagawane hadi hadi kubakia ka punje za unga unga
     
Loading...