Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UVCCM na BAVICHA wataleta vurugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ground Zero, Mar 27, 2012.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa BAVICHA John Heche alitoa kauli inayoashiria kuitisha UVCCM baada ya kujana wa cdm kukamatwa na kuteswa na wanaodhaniwa kuwa vijana wa ccm. "Tutakua wapole lakini hatutakua wanyonge, kitendo walichofanya viongozi wa ccm kumteka mwenyekiti wetu wa tawi la Magadirisho kumpiga na kumminya sehemu zake za siri hakikubaliki na hatutakivumilia"alisema John Heche. Je huko si kuchochea vijana kuchukua sheria mikononi?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tumia akili hata kwa msimu tu!
    Mbona huongelei fujo za kumteka mtu na kumminya korodani?
     
  3. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hazijadhibitishwa!ni tuhuma
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Yaani ukimwambia jirani yako acha uchokzi ntakufanyia kitu mbaya, nani anachochea vurugu hapo?
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,289
    Likes Received: 11,666
    Trophy Points: 280
    Kumvuta korodani uyo kijana ni kuchukua hatua mguuni???
     
Loading...