Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utoroshaji wa madini nini kifanyike?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by maganjwa, Sep 21, 2012.

  1. maganjwa

    maganjwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 1,331
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    NDUGU WANAJAMVI kuna mjadala ITV kuhuhsu utoroshaji wa madini nini kifanyike ni kipimajoto yuko naibu waziri wa madini na wengine bado sijawafahamu mjadala ni mkali kinachoonekanekana wanajitetea sana mzigo wameusukuma kwa wachimbaji wadogo na sio wale wakubwa kuna nafasi ya kuchangia kwa simu tuwakabe hawa mafisadi mtangazi wamemzidi naomba kwa wale wenye TV tuwakabe hao mafisadi. nawakilikilisha
     
Loading...