Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utawala wa kikwete wagawanyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkweli1961, Apr 26, 2012.

  1. m

    mkweli1961 Senior Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Serikali ya Kikwete imegawanyika, hilo halina ubishi. Inapofikia waziri anamshutumu naibu wake hapo hatuna serikali. Kikwete chukua maamuzi magumu fukuza mawaziri wote wenye kashfa. Wizara ya Nishati na Madini kuna matatizo makubwa hawa mawaziri hawana lolote jipya ondoa. Hawa wanakuharibia kazi huna haja ya kuwabeba yatosha.

    Wanakudanganya, fahamu kwamba tanzania bila mgao wa umeme inawezekana. Miradi mingi katika wizara hii iko inflated sana kuliko gharama halisi.
     
  2. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Aitishe uchaguzi mkuu, hilo ndilo shuluhisho. Mbona nchi nyingi duniani mambo yakiwa hovyo serikali huitisha early elections
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Captain22 uchaguzi wa nini? Afukuze tu hao wezi baasiiii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeye ndio tatizo kuu, anatakiwa aachie ngazi haraka sana.
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Wala siyo suala la Kikwete kuchukua hatua, ni watz wote kuchukua hatua na kuubwaga huu mfumo wa kijinga!!!!!
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,728
    Likes Received: 4,466
    Trophy Points: 280
    Umegawanyika kama magamba ya kobe
     
  7. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Tatizo siyo hao Mawaziri............. ni Rais mwenyewe!!
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we are dead tanzanians
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bt Mna uhakika gani kua uchaguzi ukiitishwa leo na ccm wakaondoka na chama kingine kikiingia hawatakula na wao? mpaka kuja kutoa rushwa kwenye system yetu ya kiuongozi hapa bongo itachukua kama miaka 10..maana rushwa ipo mpaka kwenye vitongoji so hiyo sio kazi ya siku moja regardless of which party is in power rushwa itaendelea for a few years..i can guarantee u that!!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hili k.w.e.r.e limeshatuharibia nchi yetu
     
  11. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Baba akikosa heshima katika familia watoto wote huwa wanafanya wapendalo kwani hakuna wa kuwakemea. Watoto wanajua madhambi ya baba yao, wanajua akiwagusa wanamwambia mama. Huyo ndo JK. Mawaziri wake wanajua madhambi yake na jinsi aliyoingia madarakani ndo maana anaogopa kuwagusa.
     
  12. S

    Sultani kambe Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe wasema, hakuna aliyegawanyika hata aliyevunjika, CCM NAMBARI ONE
     
  13. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kiazi mkubwa unafikiri hatujui wewe ni miongoni mwa wanaofaidika na utawala wa kikwete. Mabadiliko ni lazima kikwete aondoke ili tupange utaratibu mpya wa kuendesha serkali. Huu uliopo umejaa kutu kila ukishika unakatika hovyohovyo.
     
  14. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaonekana kwa dhati kabisa kuwa unapenda JK aendelee kutawala......Sisi tunapenda yanayotokea yaendelee kutokea ili mwisho uwahi kufika......
     
  15. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unaongea kama mke mdogo wa Kikwete.....umeolewa au ndiyo unataka uwe nyumba ndogo yake.....m..sh..en..zi sana wewe.
     
  16. S

    Sultani kambe Member

    #16
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usaidiwe macho uone sawasawa kilaza ,p√łor you
     
  17. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Yaani tungekuwa na rais makini kilichokuwa kinatakiwa kufanywa ni kuwatimua waziri na naibu on the sport kisha uchunguzi unaanza. Ila sasa bahati mbaya ndio hivyo tena...
    .
     
  18. n

    nyantella JF-Expert Member

    #18
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    much respect mtotowamjini!
    ni kweli kabisa itafika wakati one thief goes out another smart thief comes in! they say the devil you know is much better than the one you do not know, though they are all devils!
     
  19. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #19
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwendeni huko na UNYANG'AU wenu!

    Hii nchi itajengwa na wenye nia na watu hao ni CHADEMA.
     
  20. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #20
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwacheni aendelee kuchelewa kuchukua hatua, wakina milya wanachukua hatua, yaani hamuoni wanachama wa ccm wanavyojiunga na jeshi la ukombozi?. wamekosa matumaini ktk ccm
     
Loading...