Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli kwa Kutumia Harufu..............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Jan 21, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Haijanitokea lakini kwa kuwa imemtokea myu aliyenipa ushuhuda wote nimeona si haba kuwajuza wanajamvi la kama ilishajuzwa si vibaya kukumbushana mintaarafu kuna wanachama wapya kila uchao

    Ni Jumatau hii tu!! (17/1/2012) Rafiki yangu mmoja alitoka Morogoro kuja kuhudhuria mkutano hapa DSM ambapo na mimi nilikuwepo, wakati anavuka barabara maeneo ya PPF Tower kijana mmoja akamjongea na kumpa shikamoo, jamaa hakuitikia, kijana akasisitiza, jamaa hakuitikia, in the process ghafla akasikia harufu mbaya sana..........kijana akasalimu mara ya tatu rafiki yangu akaamua kuondoa kinu juani na kuitikia..........dogo akamuuliza jamaa eneo hili nasikia kuna harufu chafu.....jamaa yangu ghafla akajisikia kama anaishiwa nguvu.....yule dogo akaendelea na hamsini zake (kwa mnyato kama vile anasikilizia kitu fulani) jamaa yangu akajitahidi kuvuka barabara lakini akajikuta anapepesuka ndiposa akaamua atulie kwa muda....aliangalia ng'ambo na kumuona kijana akigeuka..kwa kuwa alishamshtukia kijana akatokomea kwenye magari......thanlk God jamaa aka-regain na kujiuliza sana.................

    J eumeshakutana na utapeli huu????

    Tujuze mwanawane na mbinu ulizotumia.................
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baada ya hapo alifanikiwa kumchomoa chochote?
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mmmh! hii kali
     
  4. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Du sijawahi kusikia labda tusubiri ushuhuda!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Aliibiwa?
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Hapana, naona sababu alipata fahamu ghafla lakini nasikia wanajipaka madawa ya kulevya ukishapoteza nguvu unaanguka wanakuchapa
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Hakuibiwa,
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    sijui kama atapona mtu kwa staili hii, cha msingi ni kuchukua tahadhari na ujamaa wetu wa kusalimiana, na habari zaidi kwamba huwa wanaty maeneo yenye ukimya (yasiyo na watu)
     
  9. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamii zetu zimeharibika.. Zamani una gari hata iwe usiku wa manane,ukipita stendi ya daladala,ukiona kuna wanaongojea usafiri,unasimama,unauliza wanakoenda,kama kunaelekeana na unakoenda,unawachukua. Au kamma sio stendi,nawe huna usafiri na ni barabarani magari yanapita,ukisimamisha,unapewa lifti ya walau kukupunguzia safari kama dereva ana uelekeo wa huko uendako.
    Sasa hivi,thubutuuu....
    Hatuaminiani!
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo mkuu unanishauri hata nikisikia harufu ya KIJAMBO tuchukue tahadhari sio?
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Chukua akili za Mgaya, Changanya na zako-JK
     
Loading...