Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utangazwaji wa Matokeo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kishazi, Nov 2, 2010.

  1. K

    Kishazi JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 449
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Wana JF, Kuna tetesi kuwa CCM wana mpango usiofaa wa kuchakachua idadi ya kura katika majimbo ya Kawe na Ubungo na wanachelewesha kutangaza matokeo ili wapate akili ya namna ya kufanya ubadhirifu kwa mara nyingine. Kama kuna mwana JF amesikia confirmed news kuhusu Ubungo na Kawe plzzzzzzzzzz atuarifu. Nasikia Tundu Lisu naye ameshinda, kuna mwenye habari za uhakika..?? Vp Arumeru...??
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ubungo, NEC wanafanya mbinu ya kujumlisha matokeo kwa uvivu wa system zao ili kuchakachua lakini MPAKA KIELEWEKE. Matokeo ya vituo ambavyo chadema imejumlisha tayari J.J.MNYIKA anaongoza kwa zaidi ya kura 16,0000.

    hii ni mbinu pia ya kuchakachua kura za uraisi maana JK ametoa maelekezo kwa tume imlindee kama wabunge wake wanaanguka hana tabu sana ila muhimu yeye kushinda.

    Tunakomaa nao bado hapa ndani kujumuisha na pende tutakamilisha ngazi ya ubunge na kuanza ya uraisi..tumechoka ila matumaini tunayooo sana.
     
Loading...