Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utambulisho - Madenge

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Madenge, Feb 15, 2009.

  1. M

    Madenge Member

    #1
    Feb 15, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nabisha hodi na nawapa heshima zenu Mabibi na Mabwana wa jamii forum. Napenda kujitambulisha kwenu kama MADENGE. Natumai tutazidi kuwa wote humu mtandaoni. ASANTENI
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Karibu sana!! Nina wasi wasi utapata addiction na hii kitu, sisi wengine hushinda humu!
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nyie shemeji zangu mnaongoza.........dada yenu hataki nikae hapa sana kuna mavitu anayakosa....nikitoka hapa nakuwa na hasira mpaka nashindwa kumpa haki yake...

    madenge karibu
     
  4. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    karibu saaana!!wasalimie sana huko Pandia,jinsia yako maana mtu aweza kuita bi madenge kumbe una jinsia ya kiume

    samahani kama nitakukwaza kwa hilo.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini kwetu. Jisikie huru kuchangia mada yoyote ile. Karibu sana Madenge.
     
  6. M

    Madenge Member

    #6
    Feb 15, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nashukuru sana kwa ukaribisho wenu. Nitajitahidi nisilale humu humu. Jinsia yangu, hii nawaachia LUGHA YANGU INAWEZA KUWAPA MUANGAZA JUU YA JINSIA YANGU. Mimi walio wengi nimejaribu kuwasoma na nikahisi wanaweza kuwa ni jinsia gani (inaweza kuwa si kweli, ila wakati mwingine unaweza kukaribia ukweli)
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    LOL!...Masanilo! Wengine wamethubutu kuiita JF mkemwenza au mumemwenza...:) inafurahisha na kutia moyo kuona Watanzania tuna sehemu yetu kwenye mtandao ambapo tunajadili mambo mbali mbali ikiwemo hatima ya nchi yetu ambayo wengi wetu haturidhishwi kabisa na mambo yanavyoendeshwa kifisadifisadi, kupinda sheria na taratibu ili kuwakingia kifua wezi na mafisadi ndani ya chama na serikali.
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Madenge Karibu sana ndani ya JF,where we dare to talk openly a.k.a The Home of Great Thinkers,karibu sana twahitaji busara zako,Taifa linatutegemea mkulu...Be blessed
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Feb 15, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Karibu Madenge.........
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    We dogo uko alosto ndo maana dada zetu hutapata kitu!!! Ama unataka Limbwata?


     
  11. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    We cordially welcome you Madenge.
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Na nyie mmezidi mnataka ng'ombe mie naishi mjini hatufugi huku mjini......
    .......BTW Yanga kashinda.....
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Thanks mate! Nimeongea na Yanga Family muda si mrefu dogo
     
  14. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :eek: Karibu Madenge :D
     
  15. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkubwa Madenge......!
     
  16. Piemu Esquire

    Piemu Esquire Member

    #16
    Feb 16, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Welcome again!Najua likuwa Member ukatimka sasa umerudi tena-Kumbuka wagosi walisema "Pema usijapo pema ukipema si pema tena"Karibu tena.
     
  17. Mahamba Yusufu

    Mahamba Yusufu Member

    #17
    Nov 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Poa poa jf!
     
  18. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Long time post.
     
Loading...