Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti wangu juu ya askari mgereza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by samilakadunda, Jul 29, 2012.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nimetafiti juu ya hawa jamaa,nikajiuliza maswali mengi sana hawajamaa wanapokuwa depo hupewa na mafunzo ya ufugaji wa BATA, Maana kila unapopita katika kambi zao kila askari anakabwawa na mibata! JE Wewe umewahi kuona?
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mimi binafsi katika kambi za askari magereza nilizokwisha fika kwa kweli bata ni wengi,sijui kambi nyingine.Ila nimecheka sana kwa hii topic yako mkuu.
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Duuh we kiboko na polisi je
     
  4. kongobelo

    kongobelo Senior Member

    #4
    Jul 29, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    its tru, me namfahamu hata home kwake binafs wapo hadi bata mzinga...ila very interesting story!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Jamani,si ndo ujasiriliamali huo?
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nadhani walimu wao kule Kiwira watakuwa ni wafugaji wazuri wa bata!
     
  7. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Nimefurahia hii topic ngoja tuone
     
  8. J

    Jahom JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hata hivyo wana hali ngumu kimaisha, wanahitaji makazi yaliyoboreshwa
     
  9. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,540
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa. Pale Ubena ukipita barabarani utaona bata kibao kwenye kambi ya Magereza...
     
  10. doup

    doup JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ehee, hiyo hata mimi nimeiona. sababu kuu nafikiri ni kwa sababu ya kuishi mazingira machafu, na wao kutojari.
     
  11. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Inachekesha, lakini ni ukweli kabisa, wajelajela wanapenda kufuga bata!
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu hata mie hapa mtaani kwetua kuna afande anafuga mibata na analala nayo nyumba moja na familia yaani kero tupu
     
  13. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    du kumbe na wenzangu mmeona ee hawajamaa sijui kwanii?
     
Loading...