Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshahoi, Jan 3, 2011.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ikiwa demu alokunywea bia zako bar anapotea katika mazingira ya kutatanisha... akiwa amekomba simu zako zote(ambazo zina washirika wako kikazi na data muhimu) na wakati huohuo watarajia simu kutoka kwa mai waifu wako..?

    Na wateja wote wanamjua huyo dem na wanakuchora jinsi ulivokuwa waingizwa mjini?!!!
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utafanyaje sasa.... yaani subhana llah,,, ndio mkaambiwa mtulie na wake zenu,,,, hamsikii mi wala siwaonei huruma hata siku moja,,,,
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndo ukome
    umelipia STAREHE YAKO.
    akuna cha ufanyeje kuwa mpole na ujirekebshe tabia na si ufanyeje juu ya mdada kukushikisha adabu
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    we ulishasikia mwanaume anaibiwa simu na kibaka??
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    uwii pole....
     
  6. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaa.... imemkuta jamaa yangu mwaka mpya.... alikuwa mbogo si mchezo.... mie huku nashika mbavu kwa kicheko... hofu mkewe asipige simu kwa wati huo ilishatimu saa tano nyt...!!! alichimba biti mabaa medi hadi mwizi wake na simu zikapatikana!!!
     
Loading...